• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HAPPY BIRTHDAY to PDAVIET ROM WM6.5.x (Core 23569) Special edition [11-11-2010]

buon_dh

có bác nào giúp em với . em up rom cho con hd1 mà toàn bị lỗi eror 224 khi chưa chạy được % nào . có bác nào giúp em về vụ này với ...?

có bác nào giúp em với . em up rom cho con hd1 mà toàn bị lỗi eror 224 khi chưa chạy được % nào . có bác nào giúp em về vụ này với ...?
Bạn xem PC đã cài ActiveSync (với XP SP2 & SP3) hay Mobile Device Center (với Vista & 7) và NetCF chưa? Kiểm tra lại xem cáp hay đổi cổng USB xem sao. Chú ý muốn úp được rom này thì máy của bạn phải được HSPL trước đã nhé.

buon_dh

Bạn xem PC đã cài ActiveSync (với XP SP2 & SP3) hay Mobile Device Center (với Vista & 7) và NetCF chưa? Kiểm tra lại xem cáp hay đổi cổng USB xem sao. Chú ý muốn úp được rom này thì máy của bạn phải được HSPL trước đã nhé.

em cảm ơn bác em đả úp được rồi . lỗi do bản rom chứ hok phải do cáp hay active gì hết . em down bản khác về úp được ngay

elias

Bác chỉ cho mình cách thay đổi ring tone cho dòng này nhé, mình mò mãi không ra

Chờ tin bác