• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Harald Mayer CameraFX v2.1.2 S60v5 S^3 Retailed by POPDA Việt Hóa bởi Johny

JohnyNguyen

Harald Mayer CameraFX v2.1.2 S60v5 S^3 Retailed by POPDA Việt Hóa bởi Johny - Chụp ảnh hiệu ứng

Mượn bài giới thiệu của bé ú Boy Online nhé ;;) Không Thanks với bé ú cho khỏi khách sáo ;;):p

Phần mềm tạo hiệu ứng rất hay cho ảnh với các chế độ đối xứng trái, đối xứng phải, đối xứng trên, đối xứng dưới, tạo mask, hiệu ứng mặt nước, hiệu ứng xoay vòng v.v... Các bạn tự khám phá nhé

Tested chạy ngon trên máy 5530 CFW 110i

Để có thêm chi tiết mời ace quay lại topic cũ :p

Changelog : Not available at the moment :p

DOWNLOAD HERE

Hề hề Posted 100% via 5530 CFW 1202 =))=))=))

Chỉnh sửa cuối:

Dragon459

Manager
mạng chập chờn quá.dow cái pm nhẹ này mà mất time gớm.ngon rồi.thanks

JohnyNguyen

Ạch Đờ ra gon cũng onl pt àh :| Sr vì tớ ko upload lên box.net đc =.= Load mediafire thì giật tung chảo dù wifi ngon lành :-ss
Anh zai Aqua nãy đi qua Thanks mà ko sửa giùm e cái ảnh nhé >:p

Dragon459

Manager
oài.có sao đâu.tớ chiến được hết.thằng này có cả string trong exe hay sao mà bị giới hạn kí tự vậy????

haitayhaiem

JohnyNguyen

oài.có sao đâu.tớ chiến được hết.thằng này có cả string trong exe hay sao mà bị giới hạn kí tự vậy????

Lol,1 quá nửa string trong exe đó Đờ ra gon :)) Tất cả những gì hiện ở ngoài giao diện Camera đều nằm trong exe nè ;) Chỉ có gần 1k mục Setting là nằm trong rxx thôi :D
Đờ ra gon dán hộ tớ cái ảnh :D
tiếc quá,lúc nào cũng có wifi khoẻ như trâu mà ko có lap i-):">
dùng mobile up lên face book=bằng camera rùi cop link được mà,rùi ấn hủy,vẫn có link mà trang cá nhân k có hình vừa post.

Hay ghê ta ;)) Tớ khóa FB của tớ lâu rồi 8-} hì hì,mấy khi tớ post qua đt đâu mà :p

Chỉnh sửa cuối:

Dragon459

Manager
Lol,1 quá nửa string trong exe đó Đờ ra gon :)) Tất cả những gì hiện ở ngoài giao diện Camera đều nằm trong exe nè ;) Chỉ có gần 1k mục Setting là nằm trong rxx thôi :D
Đờ ra gon dán hộ tớ cái ảnh :D
tiếc quá,lúc nào cũng có wifi khoẻ như trâu mà ko có lap i-):">

Hay ghê ta ;)) Tớ khóa FB của tớ lâu rồi 8-} hì hì,mấy khi tớ post qua đt đâu mà :p
thấy cậu việt hóa mà bỏ cả dấu cách rồi viết tắt thì cũng đoán ra vấn đề:-?
mà tớ có thấy link ảnh của cậu đâu???:| trên #1 có 1 ảnh rồi mà,
tình hình là nay đi ngủ sớm thôi.chúc ae onl khuya vui vẻ
BFN

AquaSta

Moderator
Ạch Đờ ra gon cũng onl pt àh :| Sr vì tớ ko upload lên box.net đc =.= Load mediafire thì giật tung chảo dù wifi ngon lành :-ss
Anh zai Aqua nãy đi qua Thanks mà ko sửa giùm e cái ảnh nhé >:p
Đây không phải đất của anh, ko sửa được. Mà symbian được nhiều người ủng hộ quá :| chả bù cho iPhone :p

JohnyNguyen

Đây không phải đất của anh, ko sửa được. Mà symbian được nhiều người ủng hộ quá :| chả bù cho iPhone :p
Ực,e quên mất,so zi so zi a :)) hìhì,lại tủi thân vì đt xịn rồi 8-}
thấy cậu việt hóa mà bỏ cả dấu cách rồi viết tắt thì cũng đoán ra vấn đề:-?
mà tớ có thấy link ảnh của cậu đâu???:| trên #1 có 1 ảnh rồi mà,
tình hình là nay đi ngủ sớm thôi.chúc ae onl khuya vui vẻ
BFN
Bất quá tớ mới phải viết tắt ấy chứ ;)) 1 vài từ căn bản như Exit,On,Off thì chả biết viết tắt thế nào cho vừa =)) Chấp nhận sống chung với lũ cấp 1 vậy :p
Link ảnh tớ để #2 đó :p Sửa bài #1 qua đt chóng mặt vì tớ dùng lắm thẻ linh tinh quá =)) màu mè mà =))
P/S G9 Đờ ra gon :p