• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hard-SPL v1.30 MFG Olipro for HTC TRINITY

PhamQuang

Manager
Hard-SPL v1.30 MFG Olipro for HTC TRINITY​

Phiên bản mới nhất Hard - SPL v1.30 Olipro, đảm bảo ổn định Bootloader tốt cho HTC Trinity.
Gặp trục trặc, có thể vào Bootloader để Up lại ROM mới.

File đưa kèm dưới đây.

lamobiles

Giúp em con HTC P3600i với..!!

Con P3600i của e chạy HTC_Trinity_SIM_CID_Unlock_v1, HARD-SPL luôn...Thông số máy e là :

TRIN100
IPL-1.00

TRIN100
SPL-3.20.Olipro

e chạy Hard-SPL v1.30 MFG Olipro luôn..nhưng thông số như trên vẫn y vậy...E có chạy sai gì kg...?

E thử uprom ROM 3.08.61.44 (Manila2D) của Bác PhamQuang thì nó chạy được 1% là báo lỗi ERROR [270]

Các Bro giúp e với.....:(:)(:)((

PhamQuang

Manager
Con P3600i của e chạy HTC_Trinity_SIM_CID_Unlock_v1, HARD-SPL luôn...Thông số máy e là :

TRIN100
IPL-1.00

TRIN100
SPL-3.20.Olipro

e chạy Hard-SPL v1.30 MFG Olipro luôn..nhưng thông số như trên vẫn y vậy...E có chạy sai gì kg...?

E thử uprom ROM 3.08.61.44 (Manila2D) của Bác PhamQuang thì nó chạy được 1% là báo lỗi ERROR [270]

Các Bro giúp e với.....:(:)(:)((

Đưa máy vào Bootloader (màn hình 3 màu) rồi chạy lại Up ROM xem sao.
Tình trạng SPL trên thì đúng là đã có HardSPL rồi, Up ROM của mình sẽ phải được chứ. :-?

dangkhoa305

mình đã thử up Hard-SPL_1.30MFG_Olipro nhưng nó báo lỗi error 270 là bị gì vậy. Mình cho nó về bootloader thì nó vẫn hiện ra thông số này TRIN100 IPL-1.00
TRIN100 SPL-3.03.000

daotrungdung81

Mình cũng đang bị tình trạng như vậy. HIện con trinity đang làm cục đập đá, hỏi hoài cũng chẳng có ai trả lời cả,hic
chắc mang ra hãng HTC để sửa coi sao.
Nếu bạn làm đc thì báo mình nhé
thanks.,