• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

★ HardSPL CHO HTC Herald ★

NhatToai

Super V.I.P
Con này T-mobile, dùng tool unlock khônng được, ae nào unlock thành công xin hướng dẫn dùm! thanks all!
Không rõ bạn cần unlock cái gì?? CID hay SIM
Nếu là unlock CID thì đã có đầy đủ các HD rồi,nếu gặp khó khăn cứ nêu vấn đề cụ thể để được hỗ trợ và nhớ ghi rõ ROM version và thông số Bootloader bạn đang có.
Còn unlock SIM thì hiện nay chưa có Tool free nhé.

ngheokieumy

cứu em các bác ơi sao click vào cái link của bác Quang để download nhưng sao ủe và pass không đúng. em đã đánh đủ kiểu rồi cũng không được các bác xem lại giúp em với.

LanHikari308

Hix, bác làm ơn fix dùm em cái link với, em dơn hok đc:((

Đánh User với Pass kiều nào cũng hok down đc:((

AnhPheCT

1/ Việc đầu tiên hãy tải và giải nén bộ Tool của Canonyang, theo link sau:
TẢI TOOL TẠI ĐÂY

Đăng nhập với User & Pass.: PDAVIET để tải file.
Sau đó pass. PDAVIET để giải nén.

File này nằm trên host free của PDAVIET hết hạn rồi Bạn ơi! Vui lòng PM cho Bác Quang để xin lại link nhé!

LanHikari308

Hix, hết hạn rùi sao:((

Để em pm bác Quang xin lại:D Thanks nha:D

Hix, bác Quang hok nhận Private Message nữa sao em gửi hả anh:((

PhamQuang has chosen not to receive private messages or may not be allowed to receive private messages. Therefore you may not send your message to him/her.

:(( Sao hok ai giúp em dzậy nè:((

Mấy bác Smod Mod gì ơi, có tools thì up cho em đi ạh, em hok liên lạc đc với bác Quang:((

Last edited by a moderator:

NhatToai

Super V.I.P
Hix, hết hạn rùi sao:((

Để em pm bác Quang xin lại:D Thanks nha:D

Hix, bác Quang hok nhận Private Message nữa sao em gửi hả anh:((

PhamQuang has chosen not to receive private messages or may not be allowed to receive private messages. Therefore you may not send your message to him/her.

:(( Sao hok ai giúp em dzậy nè:((

Mấy bác Smod Mod gì ơi, có tools thì up cho em đi ạh, em hok liên lạc đc với bác Quang:((

Link tải của bạn đây: http://www.sendspace.com/file/ot8zsn
Hy vọng bạn đã đọc kỹ các hướng dẫn và cảnh báo rồi.

phuongdj

các bác cho em hỏi down tool này vè cài trên máy tính hay trên ppc vậy em mới tập tành nêy không rõ lắm

phong2406

Các MAN ơi cho em hỏi cái này :
Máy em đã HardSPL , nếu bây giờ uprom khi máy đang ở trong màn hình win thì có sao ko ?
Up rom khi đưa PPC về Bootloader và Up trực tiếp từ Win thì khác nhau chỗ nào thế ?
thanks mọi người =D>

PhamQuang

Manager
Các MAN ơi cho em hỏi cái này :
Máy em đã HardSPL , nếu bây giờ uprom khi máy đang ở trong màn hình win thì có sao ko ?
Up rom khi đưa PPC về Bootloader và Up trực tiếp từ Win thì khác nhau chỗ nào thế ?
thanks mọi người =D>

Máy đã chạy HSPL xong rồi thì chạy Up ROM từ Win hay Bootloader đều như nhau cả thôi, không có gì khác biệt.
Tuy nhiên Up từ Win đôi khi bị lỗi vì một số máy khó chuyển vào BL được.
Đưa máy vào Bootloader, kết nối và chạy Up ROM là ổn nhất.

nientrung

Các bác cho em hỏi con Hera110 đã có tool unlock SIM miễn phí chưa hay vẫn phải mua code? Nếu mua thì các bác vui lòng giới thiệu dùm chổ nào để mua ở Sài gòn.

nguyenban

Các bác cho em hỏi máy của em kg có chức năng MMS thì phải làm thế nào? Và khi em đi tỉnh xa thì em dd của em lại hay bị mất sóng , để sóng mạnh lên thì phải làm thế nào ( HTC herald 110 - WM 6.5 )