• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hãy cho trí tưởng tượng xa khỏi tầm tay

Status
Không mở trả lời sau này.

VIP

Mổi khi cao hứng bạn thường làm gì. Và lúc đấy bạn sẻ như thế nào???:))
Còn mình thì:))

Chụp = Điên thoại nên hơi mờ.
Nào anh em, post lên và...............
Mún chém mún giết tùy sức:))
Và phần thưởng cho người chém đau nhất sẻ là:

:))

(ST)

__________________________________________________________________________________
Thể theo yêu cầu của Manager HuuTien và các Mod, đặc biệt là AnhTu yingzhou :p VIP tui xin tự giới thiệu bài viết của mình, tuy lượm lặt thôi nhưng cũng muốn góp phần sôi động cho Box Tán gẫu.
Ý tưởng: với bất cứ ý tưởng gì, các bạn hãy đưa từng ý tưởng của mình theo một logic nhất định, hãy tạo những bất ngờ lớn nhất dành cho những ai bước vào nơi này và nhìn vào bài viết :))
Thời hạn cuộc thi: cuộc thi không có điểm thời gian kết thúc, chỉ có những điểm thời gian tạm ngừng cuộc thi để bình bầu bài viết hay nhất, mỗi bài viết hay nhất sẽ có nhuận bút như sau:
- Bài viết đứng thứ nhất (được bình chọn nhiều nhất): 1.000$ PVD
- Bài viết đứng thứ nhì (được bình chọn nhiều đứng thứ 2): 500$PVD
Nào, chúng ta cùng thư giãn vui chơi bằng chính những thiết bị di động của chúng ta nào =D>

Chỉnh sửa cuối:

VIP

Đề nghị Manager+ Mốt vô đây để khẳng định "giá trị đích thực" đi nè :p

AnhTu

Super V.I.P
Chính xác, mỗi người tham gia bài viết sẽ được thưởng 5$ cho mỗi bài post, và người về nhất, nhì cuộc thi sẽ được nhận những phần thưởng có giá trị cao.
Nhanh chân lên nào ^^

oanhngo

Oanhngo xin góp hình đây ! hình này dc chụp bằng O2s Ai đây ? =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))
Hôm nay thứ 7 được nghỉ ở nhà
Em giúp mẹ cha nhặt rau rửa chén quyét dọn
áo quần xếp gọn dỗ bé cùng chơi
cha mẹ tươi cười khen em ngoan wa!
=D> =D> =)) =)) =)) =)) =)) =))

Chỉnh sửa cuối:
Status
Không mở trả lời sau này.