• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HCM OFFLine mừng SN forum PV tròn 2 tuổi !!!!

Status
Không mở trả lời sau này.

tinh_la_gi

Administrator
Mà ngộ sn PV vào ngày 11.11 mà sao thấy mấy cái nick TLG, BatKid, AnhTu toàn đang ký trước ngày đó ko à. Cài này là "sinh" rùi mấy lầy ngày :)) :))
Hồi đó khó sinh nên phải sinh mổ ở Từ Vũ ... :p
mất thêm 2-3 ngày chuyển từ bệnh viên Phụ Sản Quốc Tế qua ... vì làm thủ tục !!! :(

chaopac

nếu zday thì e dô tư. nhưng còn kinh phí e hạn hẹp, hix:D mấy a cho e bik cụ thể chương trình lun đi như tăng 1 ăn j ở đâu, tăng 2 tăng 3.... kéo dài tới mấy h, vì e ko ở SG nên hơi bất tiện

hcqp

Vì sắp dọn nhà nên không hứa chắc nhưng sẽ ráng tranh thủ qua... !

loveblue

Super V.I.P
Một USB Flash Driver dung lượng 4GB là phần quà mình gửi tặng thành viên nào may mắn trong cuộc họp mặt 9-11 sắp tới ! Nhanh chân đăng ký nào các thành viên PDAVIET !!:D
Chỉ còn 48 tiếng đồng hồ nữa thôi !

Taki7610

Unlock_GSM
Một USB Flash Driver dung lượng 4GB là phần quà mình gửi tặng thành viên nào may mắn trong cuộc họp mặt 9-11 sắp tới ! Nhanh chân đăng ký nào các thành viên PDAVIET !!:D

Anh Loveblue "chơi dữ" nha.Thay mặt các thành viên PDAVIET xin chân thành cảm ơn anh=D>=D>=D>=D>=D>

Sony vaio hả anh :))
Em lúc nào bốc thăm cũng trúng hết á :))

Kojiro

Super V.I.P
Có quà 1 cái là thấy sôm tụ ngay :)) Đang nghiên cứu tìm quà cho a e đây :p

oanhngo

Có quà 1 cái là thấy sôm tụ ngay :)) Đang nghiên cứu tìm quà cho a e đây :p

Khỏi tìm Kojiro ơi! treo giải koan N95 V30 Hacked lun deeeeeeeeeeee=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))!

sms_sms

hé hé lâu quá không đi offline giờ đi phát ^_^ nhớ anh sờ bờ lờ quá hehehhehe

Kojiro

Super V.I.P
Khỏi tìm Kojiro ơi! treo giải koan N95 V30 Hacked lun deeeeeeeeeeee=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))!

Sao mừ đồng chí này cứ ngắm ngía kon N95 cùi của tui hoài vậy ta :-? Cứ đòi hỏi cái người ta không có khả năng ko à :))

AnhTu

Super V.I.P
Sao mừ đồng chí này cứ ngắm ngía kon N95 cùi của tui hoài vậy ta :-? Cứ đòi hỏi cái người ta không có khả năng ko à :))
Yên tâm đi ku Tùng, tới bữa đó "trấn" nó luôn >:)

Kojiro

Super V.I.P
Yên tâm đi ku Tùng, tới bữa đó "trấn" nó luôn >:)

A giai cũng có ý định đen tối à :D Kiểu này chắc nup gió quá, mà ko biết núp ai hết à, trong đó "địch" nhiều quá >:)

Mà sao e thấy a e SG ko hào hứng hết vậy ta, thấy im lìm quá :-??

BatKid

Super V.I.P
Một Sim số thuộc hàng số đẹp sẽ dành cho bạn nào may mắn trong buổi off ^^ ... mọi người mau mau đăng ký nhé

danh sách đc update ở trang 1 :D

XuanTruong

Super V.I.P
Một Sim số thuộc hàng số đẹp sẽ dành cho bạn nào may mắn trong buổi off ^^ ... mọi người mau mau đăng ký nhé

danh sách đc updata ở trang 1 :D

SIM số => Gánh, Sảnh, Tam hoa, Tứ quí, Lộc phát... Hay đẹp thế nào BK???:-?:))

Status
Không mở trả lời sau này.