• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HD WM6.5 ROM COM2: V104 (Core 21916) ★ MANILA 2.5_2018 (FINAL)

YanYen

Phiên bản ROM V104 của anh PhamQuang tốc độ trên máy em hơi chậm, nhất là lúc load màn hình Home (chắc do nhiều hiêu ứng thời tiết) hay sao đó.
Còn phần xem hình ảnh, hình như mất chức năng xoay nagng, xoay dọc rồi.
Phần pin có vẻ hơi hao pin.
Đó là trên máy của mình, không biết máy mọi người ra sao.

Nhưng đây là lần đầu mình upROM, nên cảm thấy thích thích với ROM này,. Thanks anh PhamQuang

Mummy_Nguyen

Thank's bác @PhamQuang!
Lúc em mua cái HD1 thì máy đã được cài bộ rom này. Em xài rất thích, lùng mãi mới tìm ra box của bác. Em định down về làm sơ cua để vọc các bản rom khác, có trục trặc gì thì up lại. Các bác thông cảm em đang tập upRom, trước giờ chưa làm lần nào cả nên hơi lăn tăn tí.

banhmi_pate

Bác fix dùm cháu cái link đi bác lâu rồi mới xài lại con này đang vọc cho vui

bopaixd1

Các bác ơi cho em hỏi, em down về khi giải nén nó đòi password, em chả biết phải gõ cái j vào để cho nó giải nén, bác nào biết chỉ cho em với, em lần đầu tiên chọc ngoáy WM :((

lockseam89

Các bác ơi cho em hỏi, em down về khi giải nén nó đòi password, em chả biết phải gõ cái j vào để cho nó giải nén, bác nào biết chỉ cho em với, em lần đầu tiên chọc ngoáy WM :((

pass là: PDAVIET đó bạn, nằm ngay dưới link down load đấy, mắt mũi để đâu ấy nhỉ:D