• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HD2_ WM6.5_DRAGON_V_78 - OS 3.14 & BUILD 21686 (HTC), MANILA 2018_UPDATE 20/12/2010

winlachoi_ok

anh Duc long ơi cho em hỏi tí chuyện, em dùng hd2 tmobile, em đã cài room bảng v71 của bác quang rồi, nhưng sau khi cài xong sóng yếu lắm, em vào opera để lên mạng thì ko lên đc, vì em cũng mới sài hd2 thôi nên ko rành lắm, mong anh chỉ và cho em biết cài cách nào để máy lướt web nhanh và ít tôn pin đi ạ.em chân thành cám ơn anh. à em nghe nói anh ở sài gòn vậy nếu tiện anh cho em số dt của anh luôn đc chứ anh? nếu ko tiện anh pm yahoo cho em với nhé. yahoo em là choilawinchoilawin@yahoo.com

DucLong

Super V.I.P
anh Duc long ơi cho em hỏi tí chuyện, em dùng hd2 tmobile, em đã cài room bảng v71 của bác quang rồi, nhưng sau khi cài xong sóng yếu lắm, em vào opera để lên mạng thì ko lên đc, vì em cũng mới sài hd2 thôi nên ko rành lắm, mong anh chỉ và cho em biết cài cách nào để máy lướt web nhanh và ít tôn pin đi ạ.em chân thành cám ơn anh. à em nghe nói anh ở sài gòn vậy nếu tiện anh cho em số dt của anh luôn đc chứ anh? nếu ko tiện anh pm yahoo cho em với nhé. yahoo em là choilawinchoilawin@yahoo.com

Có phải em là ViKhoi hôm trước anh unlock dùm máy và cài android không. Nhiều người nên anh không nhớ hết. Máy của em là may lắm mới unlock được đó vì nó đã bị lỗi flash do up nhầm rom trong khi máy chưa HSPL, lần sau mua máy nhớ cẩn thận nhé.