• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HD2_VnPdaV15 COM5

hanoiwap

Super V.I.P
Em cố gắng chờ bản Co2 mới của bác hoàn thiện hơn. V14 bị hỏng cái weather khi em cho nó tự update nó báo no data weather available bác ạ, bác đừng đưa Dual Boot vào bác nhé, vì nhiều người thích người không thích, em nghĩ tốt nhất bác cứ cho 1 file riêng ra ngoài ai thích thì cài vào mà dùng, ai không thích có thể không cài là ổn thôi. Dù sao cũng cảm ơn bác luôn
Sẵn đây cho em hỏi cái weather 2010 bác hướng dẫn mình nên cài vào máy hay trên thẻ nhớ bác nhỉ. Thankssssssssssss

Cài vào thẻ nhớ cũng được bạn ạ.Cần kết nối internet để lần đầu tiên cập nhật dữ liệu

papawin

Bác Hanoiwap ơi, cho em xin file cab và các file đọc truyện của bác nhé, cám ơn bác nhiều lắm

lsbtmh

Bạn cài file eReader_TV_Today_Callhistory-Docs.cab ở trong này nhé

http://vnpda1.blogspot.com/2007/08/download.html

Cảm ơn bác nhiều lắm, nhưng bác có thể tách riêng ra từng phần được không ạ?
Em chỉ cần cái Tab reader thôi!! Cho em hỏi thêm là tab reader này có còn bị lỗi font TV nữa không ạ? Em cài các bản khác thì bị lỗi font nên không sử dụng được, Freda thì ko được như cái này!!!!!!

hanoiwap

Super V.I.P
Cảm ơn bác nhiều lắm, nhưng bác có thể tách riêng ra từng phần được không ạ?
Em chỉ cần cái Tab reader thôi!! Cho em hỏi thêm là tab reader này có còn bị lỗi font TV nữa không ạ? Em cài các bản khác thì bị lỗi font nên không sử dụng được, Freda thì ko được như cái này!!!!!!

Freda khong cần nhúng font (embed).HTC Reader đọc file đã nhúng fonts.Vì vậy bạn phải nhúng font vào từng file ePub

lsbtmh

Híc thế thì khổ roài!!!!
Bác có thể chỉ giúp em cách embed font vào từng file .pub không ạ? Thông thường thì sử dụng font gì và sòt nào để embed ạ?
Bác chỉ em hay cho em link để em tham khảo thêm ạ! Càng chi tiết càng tốt, em gà mấy vụ này lắm!!!

@: ngoài file .pub HTC reader còn đọc được những dạng file nào khác ko Bác?