• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Heavy Weapon™ 240x320

nouvu2372

Heavy Weapon™

Các bạn vui lòng xem Video để biết thêm chi tiết nhé
XEM

saurom0611

ủa bạn ơi cái này là game pc mà,mình có trò này trong máy pc, vậy trò này có chơi được với p990i không bạn?

NMLD

Đây là game java, chơi đc trên mấy máy điện thoại dùng được java
Tình hình là :
P990 : đóng flip thì bị khuất mà hình, mở flip thì không có nút điều khiển
P1, M6, W950(W960 chắc cũng thế) thì ko có nút lelf-select(game này không chọn góc trái phía dưới làm lelf-select như mấy game khác) như mấy máy khác nên không chơi đc từ khâu chọn ngôn ngữ.
G9, G7 ko có điều kiện test nhưng chắc chơi được
Hơi buồn cho mấy máy UIQ chúng mình.

khoa123

Đây là game java, chơi đc trên mấy máy điện thoại dùng được java
Tình hình là :
P990 : đóng flip thì bị khuất mà hình, mở flip thì không có nút điều khiển
P1, M6, W950(W960 chắc cũng thế) thì ko có nút lelf-select(game này không chọn góc trái phía dưới làm lelf-select như mấy game khác) như mấy máy khác nên không chơi đc từ khâu chọn ngôn ngữ.
G9, G7 ko có điều kiện test nhưng chắc chơi được
Hơi buồn cho mấy máy UIQ chúng mình.
Posted via Mobile Device pác mở flip ra rùi ấn double ALT nhé,có nghĩa là ấn 2 lần nút ALT rùi hưởng thụ thành quả,chỉ tiếc fím số p9 hơi khó ấn 1 tí

NMLD

Posted via Mobile Device pác mở flip ra rùi ấn double ALT nhé,có nghĩa là ấn 2 lần nút ALT rùi hưởng thụ thành quả,chỉ tiếc fím số p9 hơi khó ấn 1 tí

Ừ lúc đó dùng được phím số rồi, thì các số của P990i bố trí theo 1 dãy nằm ngang, chứ không theo 1 khối như của P1i, bác điều khiển kiểu gì đây?

NMLD

Không biết có phải không, nhưng hình như các bạn ở đây chỉ down về chứ không cài chơi thử hay sao ấy. rõ ràng là còn không vào được cả game do P1i, M600i, W950i, W960i không có phím nào để select từ phần chọn ngôn ngữ.
(Không nhầm thì bạn chủ Topic dùng điện thoại S60 rồi post qua đây)
game không chơi được mà chẳng ai có ý kiến gì hết.(bác nào cũng nói sẽ down về thử với mấy câu gì gì đâu) Theo mình game nào không chơi được thì các bạn đóng góp ý kiến đi chứ.