• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Heliotrope Software Astroller v4.00 S60v5 S^3-xem vì sao trên trời và các hành tinh

saccerwin

Heliotrope Software Astroller v4.00 S60v5 S^3-xem vì sao trên trời và các hành tinh
PM giúp bạn trở thành các nhà "khoa học" vì có thể coi "sao" hình gì và thông tin về nó ngay trên dt Chỉ cần đem dt và hướng lên các vì sao là bạn có thể thấy dc những điều thú vị đằng sau nó không những thế nó còn có thể coi được các hành tinh như mặt trời, mặt trăng,và tính khoảng cách từ nơi mình ở đến đó...vì đây dựa trên GPS nên tất cả mọi hình ảnh trên đều có thật..hướng vì sao,toạ độ,hay những vật thể không xác định

link down:http://www.mediafire.com/?qv1ft3kzuwut1ge

luongngocanh92

pm hay.hôm nay là 1 trong nhưng ngày sao đỏ(mars) gần trái đất ae haỹ nhìn về hướng đông chếch lên 65 độ.nếu ae nào thời tiết xấu có thể xem bằng pm này.(đã test)

nhaylau321

pm hay.hôm nay là 1 trong nhưng ngày sao đỏ(mars) gần trái đất ae haỹ nhìn về hướng đông chếch lên 65 độ.nếu ae nào thời tiết xấu có thể xem bằng pm này.(đã test)

Ngày 3/3 hành tinh đó là sao hoả