• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hellboy (Eng)- All S60v3

rgx120

Hellboy-Trai địa ngục- All S60v3

Hellboy (eng) all s60v3 by dedomil

1.Giới Thiệu Game:
Đây là thể loại game Hành động,chiến đấu - làm nhiệm vụ
2.Thể Loại Game:
Jar Game

3.Dung Lượng Game:
....

4.Phù Hợp Với Loại Màn Hình:
All

5.Cách Cài đặt:
-Rename .7z thành .zip,rồi giải nén bình thường cài game vào máy chơi nhé
6.Hướng Dẫn Cách Chơi:
Cách chơi khá đơn giản:
-Khi vào Game sẽ có hướng dẫn cụ thể hơn...
-Di chuyển bằng phím số hoặc phím trái phải lên xuống- nút Giữa hay số 5 là hành động.Đặt Boom số 0

Linkdown cho N96:http://www.mediafire.com/?yzzrncmn4qz
Click Thank Nếu Bạn Thích Nhé

Chỉnh sửa cuối:

BuuPhucCT

Well-Known Member
Thêm hình và giải thích rõ ràng vào em nhé. Game này cũng khá hay đó.;;);;);;)
Có bản 320x240 thì em post cập nhật game 320x240 phát nhé.

Chỉnh sửa cuối:

rgx120

Thêm hình và giải thích rõ ràng vào em nhé. Game này cũng khá hay đó.;;);;);;)
Có bản 320x240 thì em post cập nhật game 320x240 phát nhé.

Không có 320x240 thế mới hay,nhưng thấy game hay nhìu version nên post cho anh em chơi

BuuPhucCT

Well-Known Member
Không có 320x240 thế mới hay,nhưng thấy game hay nhìu version nên post cho anh em chơi

Như vậy là không ổn rùi. Nếu thiếu bản cho 320x240 thì không thể nào là tất cả màn hình được.:D

BuuPhucCT

Well-Known Member
bắt bẻ người ta thế,topic nào cũng thấy bác:-/

Khi post bài thì thông tin phải chính xác mà bạn. Nếu không thì ai cũng có quyền thắc mắc cả.:)
Ý bác nói là tui spam à. nếu vậy thì bác cứ nói với MOD vào xóa đi.

lephunghien

Khi post bài thì thông tin phải chính xác mà bạn. Nếu không thì ai cũng có quyền thắc mắc cả.:)
Ý bác nói là tui spam à. nếu vậy thì bác cứ nói với MOD vào xóa đi.

Các bác nóng tính quá ... Post games mới lên cho anh em là quý rồi.người ta góp ý thôi mà.vì Pdaviet thôi

2356

bắt bẻ người ta thế,topic nào cũng thấy bác:-/

Thấy thì sao? Người ta bỏ công sức thời gian vào góp ý để 4rum phát triển hơn hok đáng khích lệ sao?? Chỉ có những người vào chỉ biết xem, down xong giông hok 1 ý kiến hok 1 phát thanks, lâu lâu chọt vào 1 câu chả đâu vào đâu mới đáng bị nói!

Em xin lỗi, em hơi bx :D

BuuPhucCT

Well-Known Member
Thấy thì sao? Người ta bỏ công sức thời gian vào góp ý để 4rum phát triển hơn hok đáng khích lệ sao?? Chỉ có những người vào chỉ biết xem, down xong giông hok 1 ý kiến hok 1 phát thanks, lâu lâu chọt vào 1 câu chả đâu vào đâu mới đáng bị nói!

Em xin lỗi, em hơi bx :D

Em test thử xem. Anh xài E71 nên không test được. Game java mà có bác nói là bản xài thử mới lạ chứ.

BuuPhucCT

Well-Known Member
Này này,xem lại đi nhá,tui ko nhắc đến bất cứ 1 từ nào gọi là spam nhá,vì tui thấy topic nào cũng có mặt ông nên ngạc nhiên vì thấy ông siêng khủng khiếp,rõ vớ vẩn

Mình nghĩ bạn nên ăn nói lại cho cẩn thận . Diễn đàn là nơi giao lưu học hỏi nên khi nói chuyện thì bạn nên lịch sự tý nhé. Mình chưa có câu nói nào xúc phạm bạn nhưng bạn lại nói mình vớ vẫn. Cái này thì không hay đâu nhé bạn.:(:(

ngocquynh47

Thôi, bác buuphuc nhiệt tình vì a e thì fai way sang cổ vũ chứ, mỗi ng` 1 câu tự dưng hiểu lầm, mất đoàn kết wa'.

rgx120

Chi'nh xa'c,các bạn phải tôn trọng topic chứ,xem thử đi gần 100 người down, ko click thank,chỉ có bít nói tào lao gì đâu ko ah,chi 4 nguoi click thank,ha'i wa'......toa'n ta'o lao ko ah....X-(X-(X-(

Posted via Mobile Device

Chỉnh sửa cuối:

minhtien1810

cho mình hỏi sao cài vào , chơi 1 lúc nó đòi key , đây chỉ là demo thui , chơi gần hết vòng 1 la no dòi minh phải mua

BuuPhucCT

Well-Known Member
Mình nghĩ mọi chuyện đã kết thúc lâu rồi mà. sao các bạn cứ vào đây nói hoài vậy. Đề nghị chấm dứt mọi chuyện để tránh làm loãng topic. Vì nếu có gì thì đã có các MOD giải quyết rồi.X-(