• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HELMI_C BLUEANGEL WM6 0.4.2 KITCHEN

Status
Không mở trả lời sau này.

xlive

Member
Bạn không vào được win như thế chắc là do lỗi tràn bộ nhớ. Khi uprom chỉ nên add những cái gì thật cần thiết thôi, nói chung nên để bộ nhớ ngoài vì BA có tân 60M storage, cài tẹt ga

kô hiểu lỗi ở bước nào ầy bạn ah kô phải tràn bộ nhớ. mình xóa bớt nhạc chuông bỏ x buton chỉ cho thêm 2 font tiêng việt vào, thêm keyboard skin khi build thì nó báo 3 dòng cuối ffff2... gì đó thì kô phải tràn phải kô bạn

Tuan1412

kô hiểu lỗi ở bước nào ầy bạn ah kô phải tràn bộ nhớ. mình xóa bớt nhạc chuông bỏ x buton chỉ cho thêm 2 font tiêng việt vào, thêm keyboard skin khi build thì nó báo 3 dòng cuối ffff2... gì đó thì kô phải tràn phải kô bạn
đúng là bị tràn rom rồi đó bạn,mình cũng đang bị trường hợp này,tại rom của Helmi_C còn trống ít quá đó bạn,chắc chả thêm đc gì nữa rồi:D

phuonglev

Rom này Helmi đã cố gắng lược bỏ tất cả những gì có thể để phù hợp với flash nhỏ bé của BA. Tốt nhất phần mềm nên cài vào storage hoặc thẻ nhớ. Đối với mình WM6 cho BA là vượt quá mong đợi rồi. Chúng ta cần phải cảm ơn Helmi rất nhiều.

Tuan1412

Anh em nào có file cab của internet sharing o mình đang cần để có thể bỏ nó đi trong bản rom,vì cái này mình chả dùng bao giờ.anh em nào có thì up lên cho mình xin nhé.
Thanks

Anh em nào có file cab của internet sharing o mình đang cần để có thể bỏ nó đi trong bản rom,vì cái này mình chả dùng bao giờ.anh em nào có thì up lên cho mình xin nhé.
Thanks

Ko có file cab nó đâu Tuấn ơi, tòan là OEM thôi, khi chạy BuildOS thì bỏ dấu chọn nó đi là được thôi mà, hoặc là vô ìm folder Internet sharing rồi xóa nó đi là xong!

ppcboy

Các bác cho em hỏi khi "buildOS" thì em chi thấy 1 phần "OEM" phải làm thế nào thì mới thấy thêm phần "SYSTEM" như hướng dẫn vậy?

Tuan1412

Ko có file cab nó đâu Tuấn ơi, tòan là OEM thôi, khi chạy BuildOS thì bỏ dấu chọn nó đi là được thôi mà, hoặc là vô ìm folder Internet sharing rồi xóa nó đi là xong!
Cảm ơn Đạt nhiều nhưng khi chạy OEM mình đã bỏ nó đi rồi nhưng rom tạo thành vẫn có nó,mình thử đi thử lại nhiều lần rồi nhưng vẫn vậy chỉ bỏ đc cái X-buton đi thui,Đạt hướng dẫn mình tiếp đi.Cảm ơn Đạt nhiều:D

Cảm ơn Đạt nhiều nhưng khi chạy OEM mình đã bỏ nó đi rồi nhưng rom tạo thành vẫn có nó,mình thử đi thử lại nhiều lần rồi nhưng vẫn vậy chỉ bỏ đc cái X-buton đi thui,Đạt hướng dẫn mình tiếp đi.Cảm ơn Đạt nhiều:D
Bạn vô thư mục OEM xóa luôn cái folder đó thử xem!

Status
Không mở trả lời sau này.