• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Help] Cần Link Driver Camera Laptop Dell Studio 1558

Các bạn ai có link hoặc có CD Driver Camera của con laptop Dell 1558 ko ? Bạn nào có uplink lên giúp mình với.... :too_sad:
Thanks nhiều nhiều lắm ạ !!!! Mình search trên trang Dell mà ko thấy khớp với Lap của mình.

tinh_la_gi

Administrator
Các bạn ai có link hoặc có CD Driver Camera của con laptop Dell 1558 ko ? Bạn nào có uplink lên giúp mình với.... :too_sad:
Thanks nhiều nhiều lắm ạ !!!! Mình search trên trang Dell mà ko thấy khớp với Lap của mình.

Trên trang chủ Dell vẩn còn mà bạn. Bạn chọn đúng với hệ điều hành máy đang chạy không ?!
Hoặc tải : http://www.drivethelife.com/ để nó tự quét Driver cho bạn (Hoàn toàn Free)

Trên trang chủ Dell vẩn còn mà bạn. Bạn chọn đúng với hệ điều hành máy đang chạy không ?!
Hoặc tải : http://www.drivethelife.com/ để nó tự quét Driver cho bạn (Hoàn toàn Free)

Mình có chọn đúng đúng hệ điều hành bạn à ! Nhưng khi install xong mà vẫn ko dùng đc camera
Link bạn đưa cho mình đó thì chỉ cần setup là nó sẽ tìm đúng driver cho mình à ? Sau đó chỉ việc setup thôi sao ?

tinh_la_gi

Administrator
Mình có chọn đúng đúng hệ điều hành bạn à ! Nhưng khi install xong mà vẫn ko dùng đc camera
Link bạn đưa cho mình đó thì chỉ cần setup là nó sẽ tìm đúng driver cho mình à ? Sau đó chỉ việc setup thôi sao ?

Vào quản lý Driver nó có nhận camera chưa ? Nếu nhận thì cứ mở Y! hay Skype lên test
Cài Driverthelife cài vào nó sẽ quét các driver trên máy bạn.. cái nào old nó sẽ update cái nào thiếu nó sẽ cài mới cho bạn

Vào quản lý Driver nó có nhận camera chưa ? Nếu nhận thì cứ mở Y! hay Skype lên test
Cài Driverthelife cài vào nó sẽ quét các driver trên máy bạn.. cái nào old nó sẽ update cái nào thiếu nó sẽ cài mới cho bạn

Mình tải link driver của bạn về ngay hôm qua và dùng rùi . Nhưng kết quả là nó có chọn đúng link driver camera của laptop mình đâu ? Mình tải thử 1 driver về install mà camera vẫn ko chạy. :sad: Mình thấy nó báo driver card graphic cần được update mình cũng update lên mà cuối cùng cũng ko ra đâu cả ( Card của mình là ATi 450 mà nó update thành phiên bản ATi 4500 series ) . Software này là của bọn tàu à bạn ? Mình đang lo dính virus ý ! :tire:
Có còn cách nào khác hay driver nào khác ko bạn ?