• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[HELP] Xin hỏi về wifi của Itouch !!!!!!!!!!

LuonGThanGtk

mình dùng gen 2 bản MB hôm rồi có downgrade từ ios 4.0.2 xuống 4.0 do bị lỗi lệch đồng hồ

sau có JB thành công thế nhưng đến khi kết nối wifi để add source cho thằng bé thì ko tài nào kết nối đc, mặc dù mình lấy diamond II kiểm tra vẫn kết nối đc mạng wifi, có bạn khuyên nên upgrade lên bản khác xem thế nào, nên mình lại đưa về 4.0.2 nhưng cũng ko kết nối đc.

vậy mình xin hỏi có cách nào để add source cho thằng bé để cài đc game và ứng dụng thuốc hay ko, liệu do cài fw máy mình có hỏng wifi hay ko

và cuối cùng nếu ko còn cách nào khác, thì mình vẫn có thể cài game và ứng dụng mất tiền với tài khoản appstore chứ?

Chân thành Cảm ơn!

vipboy_9x

Moderator
mình dùng gen 2 bản MB hôm rồi có downgrade từ ios 4.0.2 xuống 4.0 do bị lỗi lệch đồng hồ

sau có JB thành công thế nhưng đến khi kết nối wifi để add source cho thằng bé thì ko tài nào kết nối đc, mặc dù mình lấy diamond II kiểm tra vẫn kết nối đc mạng wifi, có bạn khuyên nên upgrade lên bản khác xem thế nào, nên mình lại đưa về 4.0.2 nhưng cũng ko kết nối đc.

vậy mình xin hỏi có cách nào để add source cho thằng bé để cài đc game và ứng dụng thuốc hay ko, liệu do cài fw máy mình có hỏng wifi hay ko

và cuối cùng nếu ko còn cách nào khác, thì mình vẫn có thể cài game và ứng dụng mất tiền với tài khoản appstore chứ?
Cảm ơn nhìu!
Vấn đề Của Bạn Hình như Mình đã trả lời rùi Mà,Nếu vẫn không khắc phục được Tình trạng mất Wifi Thì bạn phải đem ra tiệm nhờ Họ kiểm tra nhé!
Còn bạn Muốn Cài Game +app.vv
Thì đầu tiên bạn phải có Cydia.Trên PC Tìm chương Trình có Tên (Cyder Soft quản lý Cydia) Sao đó bạn vào Cyder cài Appsync tương thích với FW của Mình.reset lại máy ,bây giờ bạn có thể cài App+game+ (Cr@ck được rùi đấy)