• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HELP! xperia sl bị khởi động lại liên tục

tuan1811995

hôm qua em mới cài cái font xong reboot lại thì toàn tới cái khói khói rồi lại khởi động lại... tính flash lại bằng tool thì lại gặp vấn đề khác là máy chưa bật usb debugging :(( .giờ em bó tay rồi các bác ợ, có pro nào chỉ giúp mình với:(

Taki7610

Unlock_GSM
hôm qua em mới cài cái font xong reboot lại thì toàn tới cái khói khói rồi lại khởi động lại... tính flash lại bằng tool thì lại gặp vấn đề khác là máy chưa bật usb debugging :(( .giờ em bó tay rồi các bác ợ, có pro nào chỉ giúp mình với:(

Qua đây lấy cài này về sau đó lấy fw trong khu vực rồi flash thôi bạn,

http://www.pdaviet.net/showthread.php?122599-flashtool-for-sony-ericsson-update

tuan1811995

Chỉnh sửa cuối:

tuan1811995

Flash đó là flash chế độ máy die mà, tắt hẳn phone đi, còn ko lấy cái update services của sony về rồi làm theo solu của nó.

thế bác cho em hỏi cái lỗi ở đoạn code khi flash của em là do cái gì đấy ạ, bác cho em biết để em còn khắc phục

tuan1811995

Flash lại lần nữa, không được đem ra hàng đi bạn.

em flash lại mấy lần rồi, đều thế cả, mà cái update service nó ko hỗ trợ xperia sl mới đau chứ, tks bác nhiều, đang tính hôm nào rảnh đem bảo hành nhưng muốn lên đây xem có cách nào ko đỡ tốn công đi:(