• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hermes ROM WM6.1 Build 19199.1.0.0 Version V3.62.61.20

PhamNhatThanh

Chào mừng PV hoạt động lại
Mình làm lại Bản Hermes 6.1 .Rom OS 5.2.19199 Build 19199
Với Versions Rom V3.62.61.20 và được chỉnh sửa một chúc về giao diện grayblack
nhất là IR hoạt động tốt

Link download :D

hoặc

Last edited by a moderator:

Dvha79_ddt

Super V.I.P
Anh Thành lại có ROM mới rồi :).
Sorry anh mọi lần toàn xưng bạn với anh, nhưng hôm qua nói chuyện với anh SƠN đen mới biết anh hơn em tới mấy tuổi lận. Em thành thật xin lỗi nhé :D.
Khi nào có giắc chuyện nhớ gủi cho em nhé. Thank anh.
Mà anh bảo anh SƠN ăn uống thế nào để gần giống như anh chứ :))

mthanh0707

hehehe...anh Thành nhà ta là nhất dòng hernes rùi....cố gắng học hỏi anh hết mình mới đc...

xame

không biết mọi người cài xong thì thế nào? còn mình thì IR vẫn còn lỗi,nhưng không nghiêm trọng bằng là bấm nút tắt nguồn sau đó bấn vào bất kỳ nút nào cũng bật được máy...

Mình khẳng định những vấn đề bạn nói không phải do ROM mà là do bạn chưa tìm hiểu kỹ đấy thôi.
Vấn đề về IR đã nói nhiều rồi, còn việc khóa phím thì bạn phải vào setting mà chỉnh theo ý bạn chứ. Bây giờ mà UP ROM phải cái máy mà hỏng nút nguồn thì phải làm sao đây
dvha79

Last edited by a moderator:

jennydontcry

Woa em đã UP thử nhìn rất cool,ko biết dùng ntn nhưng nhìn thì phê lòi.Dùng rồi sẽ đóng góp ý kiến sau,thank các mod nhé

L

ladykiller

Guest
Mình up room này chạy được mấy ngày đầu thì ok,đến 2 ngày nay bị tình trạng kg nhắn tin đựơc,gọi dt kg tắt máy được ,kg đọc thẻ nhớ và vừa rết lại thì kg chạy được cái gì cả.Chỉ có nhận được cuộc gọi.
Ai biết do cái gì chỉ mình với

Khoanbiet

Chào mừng PV hoạt động lại
Mình làm lại Bản Hermes 6.1 .Rom OS 5.2.19199 Build 19199
Với Versions Rom V3.62.61.20 và được chỉnh sửa một chúc về giao diện grayblack
nhất là IR hoạt động tốt

Link download :D

hoặc

Trước tiên cám ơn bạn!
Do quá nhiều Rom nên mình không biết bản Rom mà bạn Up có ghi âm tốt hai chiều không nhỉ (Bạn đã thử chưa và dĩ nhiên máy phải cài phần mềm ghi âm: và đó là phần mềm nào?)