• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HERMES ROM WM6.5 Build 21500.5.0.0

thanhcong27

cho em hỏi là sao không sử dụng được pcmkeyboard ạ . Em cài vào thì Ok mà không dùng được . Cài cả cái SIP change mà cũng không chuyển được sang dùng pcm được ạ . Bác nào biết dạy em với . Thanks >:)>:)>:)

bản rom nay không cài được keyboard khác nhé:D, nếu bạn muốn cài thì dùng bản rom 6.5 khác nhé

kikura

bản rom nay không cài được keyboard khác nhé:D, nếu bạn muốn cài thì dùng bản rom 6.5 khác nhé

Em cảm ơn bác . Híc . Tại cái keyboard bé quá . Mà tay em nó to . Muốn cài cái keyboard to hơn mà không được . Thôi em đành dùng bút vậy :(

thanhcong27

Em cảm ơn bác . Híc . Tại cái keyboard bé quá . Mà tay em nó to . Muốn cài cái keyboard to hơn mà không được . Thôi em đành dùng bút vậy :(

có rất nhiều bản rom mà có tích hợp keyboard khác to hơn, ví dụ rom của TAI bên XDA được đánh giá khá cao, đặc biệt bản 21