• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Herocraf Sex Xonix v. 1.9.4 s60v5 by har7810_18+

thanhthuc0308

Many girls aren't glad to part with their clothes... Very often you are to resort to various tricks and cunning to induce some kind of modest beauty to strip herself. In Sex Xonix girls aren't shy, but you have to think over to reach a naked pretty one. On the face of this mega-erotic conundrum it has very simple rules – if you want to clear a picture you have to cut into sections а cover. You also should to avoid roving killing-balls. But such easy rules give a great opportunity to use a wide choice of game tactics. You are able to take a chance and to rush to the victory or to begin a thorough all-around siege. The first levels will not make any difficulties, but the last will force you to think a lot and to act very fast - our elite babies are only for chosen ones.
(sorry! vì là game nhạy cảm mình không translate sang tiếng việt :D, mong các bạn đừng thảo luận đi quá vấn đề.:D. xin cảm ơn nhiều.)

chú ý: để chơi bản full các bạn vui lòng cài file jad.
download

Chỉnh sửa cuối:

takumi2010

Mình chưa đủ 18+ nhưng mà cái gì người ta cấm thì mình lại thích @~@

nguyenmt

chơi như nào thế bạn, mình dùng bàn phím ảo cũng ko chơi đc
game này chỉ dành cho N97 hay tất cả các máy s60v5

nec_versa_e6200

Chơi dễ mà. nó đi theo hướng mình di tay, kéo lên thì đi lên... game kiểu này hay phết( tính cả nội dung thì khỏi nói) :))

thanhthuc0308

chơi như nào thế bạn, mình dùng bàn phím ảo cũng ko chơi đc
game này chỉ dành cho N97 hay tất cả các máy s60v5

bạn để ý thấy cái chấm màu đỏ hai bên bìa không, hãy di chuyển nó......từ từ mò nha......:D. không cần bàn phím ảo đâu bạn.
nói tom lại là bạn phải di chuyển cái viên bi màu đỏ từ bên này sang bên kia, lưu ý là 2viên bi màu trắng có thể làm hỏng đường đi của bạn đấy, sau khi hoàn thành bạn sẽ thích thú và chơi tiếp cửa kế tiếp cho mà xem:D=))

Chỉnh sửa cuối:

llTuyetTinhCocll

E hèm....cái vụ này mới nà....lâu nay toàn trả lời câu hỏi mới cho ăn kem.....mà toàn câu tiếng anh nên mù tịt....Còn cái nào gôm nó vô chung chuồng này luôn đi.... hix hà....

Ps: mấy ông kia lo về viết bản kiểm điểm đi....mai nộp nhóe.....