• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HeroCraft 4 IN 1 Win Game v1.01_4 trò chơi nổi tiếng trên máy tính

thanhthuc0308

HeroCraft 4 IN 1 Win Game v1.01_4 trò chơi nổi tiếng trên máy tính

27604

"Bốn trò chơi huyền thoại trên máy tính phổ biến trên toàn thế giới". Tất cả mọi người yêu thích đó là Free Cell, Klondike và Spider Solitaire, Minesweeper. Đồ họa và thiết kế tuyệt vời, nhiều chế độ chơi game cùng với phong cách âm thanh hiên đại là sự bổ sung hoàn hảo làm cho game thêm hấp dẫn, lôi cuốn người chơi.

27604

thuốc nằm trong bài viết nhen các bạn...:D:D:D

DOWNLOAD

Chỉnh sửa cuối:

thanhthuc0308

không biết làm như thế diễn đàn có cho phép không? nếu một mai bị xóa các bạn cứ gửi tin nhắn riêng cho mình. cảm ơn các bạn đã ủng hộ.:D:D:D

nec_versa_e6200

không biết làm như thế diễn đàn có cho phép không? nếu một mai bị xóa các bạn cứ gửi tin nhắn riêng cho mình. cảm ơn các bạn đã ủng hộ.:D:D:D

cái này hay, hi vọng đc giữ, tự nhiên có cái xì tai riêng :D, mà có khi để font nhỏ nhỏ, =)). mod tìm mỏi mắt :D