• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HeroCraft Russian Fishing v. 1.0.0 retail by har7810_câu cá theo phong cách nga

thanhthuc0308

Những gợn sóng sáng lăn tăn trên mặt nước, mây trôi nhàn nhã và một khung cảnh đầy thơ mộng( dịch đến đây sau nhớ quê quá:D) sẽ đưa bạn từ thành phố ngột ngạt và đầy bụi, trở lại vùng quê đầy lãng mạn với không khí thật trong lành. Chọn một chỗ để câu cá, buôn câu và ... tìm cảm giác lâng lâng khi cá cắn câu.

Sử dụng kỹ năng câu cá của bạn, hãy chắc chắn rằng dây câu của bạn không bị đứt giữa chừng khi cá lôi câu! Bạn không cần phải chụp ảnh và chia sẽ cho người khác biết để khoe thành tích của bạn. Điều duy nhất bạn phải làm là chỉ cần thêm dữ liệu vào các số liệu thống kê trực tuyến, nơi bạn có thể cạnh tranh với các ngư dân khác. Xem hình ảnh của những con cá, thay đổi dụng cụ hư hao theo thời gian, và để câu được một con cá lớn hơn bạn sẽ cần các thiết bị thích hợp mà bạn có thể mua ở cửa hàng sau khi bán những con cá được đánh bắt của mình. Không đuợc xin tiền…vợ đâu nhé:D .
HeroCraft Russian Fishing v. 1.0.0 s60v5 retail by har7810.rar (564.1 KB

thanhthuc0308

nhìn con cá trong hình thèm một cái lẩu chua với vài xị đế quá! nhắc tới sao thèm ngang xương vậy trời...:D

b0m_lx

cắn câu rùi , giật theo hướng dẫn mà cứ đứt dây câu hoài hĩ

vdquancpt

Anh em chỉ cho tớ với,làm sao để biết cá nó cắn. Chả thấy rung gì cả ???

vdquancpt

AAAAAAAAAAAAAAA :)) mình chỉnh lại cho rung rồi nhưng ko câu đc cá lên. Chán quá :( Ai hướng dẫn với :(