• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HeroCraft Travel Genius v. 1.0.0(57) s60v5-thử tài IQ về địa lý

thanhthuc0308

Bạn có thích để tìm hiểu những điều mới? Bạn có ước mơ đi du lịch trên thế giới và đến thăm các địa điểm thú vị nhất và xinh đẹp của hành tinh của chúng ta? Có lẽ, bạn chỉ quan tâm đến địa lý? Hoặc bạn có nghĩ rằng biết tất cả mọi thứ và không bị ngạc nhiên? Travel Genius phù hợp với toàn bộ thế giới trong tay của bạn và cho bạn những gì bạn không biết về thế giới. Quiz này ban đầu hoàn toàn dành cho địa lý và tất cả những gì liên quan đến. Hiện có hàng trăm và hàng trăm câu hỏi liên quan đến các lục địa và đại dương, các nước và các dân tộc, nhân vật nổi tiếng và những phát minh quan trọng nhất. Nó sẽ là một vấn đề hóc búa ngay cả đối với não của những người thông thái nhất. Dù chủ đề này đã không được dành cho các câu hỏi - câu trả lời sẽ luôn là một địa điểm trên bản đồ. Bạn có thể vui chơi và rất hữu ích dành thời gian đi du lịch cùng với Travel Genius qua các lục địa trên hành tinh của chúng ta. Có lẽ đây là trò chơi tạo cho bạn nhiều ý tưởng cho chuyến du lịch của chính mình ở kỳ nghỉ tiếp theo! Ngoài ra, Travel Genius - là cách thú vị nhất để xác định IQ địa lý của bạn! Bạn sẽ không chỉ tìm hiểu trình độ kiến thức của mình, mà còn có thể so sánh kết quả với các người chơi xung quanh và khách du lịch. Những thành tựu quan trọng nhất có thể được hiển thị trong bảng kỷ lục thế giới. Travel Genius - là một trận chiến trí tuệ toàn cầu. Bạn có sẵn sàng tham gia?

Tính năng
• hai cấp độ khó khăn
• kỷ lục và chế độ chơi truyền thống
• chuyên đề lãnh thổ và các bộ lọc của nhiệm vụ
• 8 chủ đề
• chi tiết số liệu thống kê và bảng kỷ lục thế giới
• hơn bảy trăm câu hỏi
• geographical iq determiner

HeroCraft Travel Geniu v. 1.0.0(57) s60v5.rar (4.03 MB)