• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Herocraft Yumsters V.1.0.0(57)_3.17mb

thanhthuc0308

Một thể loại game puzzle hình ảnh đẹp âm thanh sống động

Tính năng

• 64 cấp độ đáng kinh ngạc
• 7 Yumsters hài hước
• Một loạt các giải thưởng và một bảng điểm số cao trên toàn thế giới
• 2 chế độ chơi
• 7 địa điểm ban đầu
• Rất nhiều các điểm thưởng khác nhau
• Đồ họa và hiệu ứng âm thanh tuyệt vời.

Herocraft Yumsters V.1.0.0(57).rar (3.17 MB)

namlo

Chà!! bác thanhthuc là thành viên nhiệt tình đó!!em up 1 lần không hiểu sao bị xóa rùi sửa lại theo quy định vẫn không được nên nản!! không muốn up nữa:(

thanhthuc0308

Chà!! bác thanhthuc là thành viên nhiệt tình đó!!em up 1 lần không hiểu sao bị xóa rùi sửa lại theo quy định vẫn không được nên nản!! không muốn up nữa:(

có gì đâu, muốn không bị xóa thì khi up phải có hình ảnh, giới thiệu sơ qua về gới thiệu và có link down với lại không up lại game mà người khác đả up thôi.:D

nec_versa_e6200

sao máy mình cứ vào chơi là nó lại hiện ra đây là lần đầu tiên chơi nên yêu cầu vào mạng, cho vào mạng rồi cũng chả thấy khác biệt j

Harley123

Chơi đến bàn 2 tự nhiên bị dis. Vào game lại bị reset từ đầu.

Chỉnh sửa cuối:

llTuyetTinhCocll

chơi làm sao bạn??? thấy nhiều vòng ngon cơm wa mà ko bik cách chơi....con khủng long cứ chui lên mà trái cây cứ mọc như nấm á....

cool_aloha

chơi làm sao bạn??? thấy nhiều vòng ngon cơm wa mà ko bik cách chơi....con khủng long cứ chui lên mà trái cây cứ mọc như nấm á....

Game này dùng bút cảm ứng chơi sẽ dễ hơn là dùng ngón tay. Bạn dùng bút kẻo đầu mấy con Yumster lại ngay trước quả trái cây để nó ăn, con màu nào ăn quả màu đó, nếu khác màu nó sẽ không ăn được.
Trường hợp cái lổ mà con Yumters chui lên không ngay quả trái cây đúng màu của nó thì bạn "nắm dầu" nó lôi vào lổ khác, kiếm lổ nào có trái cây giống màu của nó áh, còn nếu không có thì ngồi đợi thui. Bạn cứ làm thế cho đến khi ăn hết trái cây thì thui.

Cái game này bị lỗi oỳ, chơi tới vòng 2 là bị dis. Lúc trước mình có down thử game này trên trang Ovi của Nokia, chơi tới vòng 2 không bị dis nên mình qua được nhiều cửa lắm, nhưng cái này là bản trial nên đến khi nghỉ chơi thoát ra rồi vô chơi lại thì...phải chơi lại từ đầu vì là bản trial nên nó không lưu lại,hix!!!!