• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hex-A-Hop v1.00 - Game trí tuệ hay nè các pác

nikoabe

Lâu kô xem lại bài viết, thấy game cực hay kô bít ai chơi chưa, up lại cho anh em thử sức nè

LoiPT

game hay từ lâu mà mình không biết :D
p/s ai có game cá lớn nuốt cá bé cho dòng này mình xin với

JohnyNguyen

Lâu kô xem lại bài viết, thấy game cực hay kô bít ai chơi chưa, up lại cho anh em thử sức nè
@@ Bạn chủ thớt rút kinh nghiệm thêm tên game và phiên bản cho tiện theo dõi nhá =.= Tớ sửa lại tiêu đề rồi đó :-<
thank bạn nhiều
Nhấn Thanks thôi là đủ nhé bạn @@
game hay từ lâu mà mình không biết :D
p/s ai có game cá lớn nuốt cá bé cho dòng này mình xin với
Có game Spore này lối chơi giống vậy nè ;)
http://www.pdaviet.net/showthread.php?130267-Hot-Game-Spore-Origins-HD-for-s60v5-kh%C3%B4ng-th%E1%BB%83-b%E1%BB%8F-qua-D&highlight=spore

nikoabe

@@ Bạn chủ thớt rút kinh nghiệm thêm tên game và phiên bản cho tiện theo dõi nhá =.= Tớ sửa lại tiêu đề rồi đó :-<
Thanks bác nhá

Mình tát coi ảnh rồi ai giải thích game này giùm
Bạn chịu khó xem video là hiểu ngay mà, game trí tuệ cho nhân vật di chuyển đến điểm an toàn, mỗi ô màu có 1 đặc điểm, các màn đầu tiên bạn phải pas hết các ô màu xanh chuối mà vẫn đứng ở ô đá, còn mấy màn sau thì tự tìm hiểu nha, nói rùi mất thú vị đi, he he

adaigia92nd

mình cài vào máy bật lên rồi nhưng không ấn được new game hay bất kì chỗ khác là sao mọi người ơi

anhtuana12

xem trong siscontent chỉ hỗ trợ cho s60v3 nên ko hỗ trợ cảm ứng
Mình cũng đã cài vào rùi, ko chơi dc bấm dc
Bạn test lại xem

nikoabe

xem trong siscontent chỉ hỗ trợ cho s60v3 nên ko hỗ trợ cảm ứng
Mình cũng đã cài vào rùi, ko chơi dc bấm dc
Bạn test lại xem

Mình đã chơi qua 100 màn rùi mình mới up cho anh em chứ, máy minh C5-03 dùng okie mà bạn

luckyno2

Bạn chú ý cái phím Ctrl, thử ấn lại phím đó 1 lần rùi bấm thoát xem, mình cũng từng bị như vậy
trên đt thì cái phím Ctrl là phím nào thế bạn :-??
Tớ cũng ko chơi đc, hình như ko hỗ trợ cảm ứng, dùng phím ảo vào game ko hiện bàn phím lun ~X(

nikoabe

trên đt thì cái phím Ctrl là phím nào thế bạn :-??
Tớ cũng ko chơi đc, hình như ko hỗ trợ cảm ứng, dùng phím ảo vào game ko hiện bàn phím lun ~X(
Khi mở game vào có phím Ctr ấy, hay bạn ấn vào game koo được, vậy thì chịu, tại vì hôm qua mình test lại vẫn chạy ngon lành mà, có lẽ do máy bạn thôi

caobang200

mình dùng x6 ,cai lên bấm vào thấy chạy nhưng chạm vào vẫn đứng im ! ko chơi đc. có video hướng dẫn ấn nút " ctrl" ko ^^
Khi mở game vào có phím Ctr ấy, hay bạn ấn vào game koo được, vậy thì chịu, tại vì hôm qua mình test lại vẫn chạy ngon lành mà, có lẽ do máy bạn thôi

nikoabe

Khi vào ở chế độ nằm ngang các bạn thấy ở góc phía trên bên phải màn hình (chỗ phím đỏ của máy) có ô màu trắng, ấn vào đó sẽ hiện ra cái bàn phím của game, có các phím ESC, SPC, CTL các phím mũi tên, chữ số... rùi từ đó mà vọc thôi