• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hide IP Platinum 3.5

Thoai_DakMil

Super V.I.P
Hide IP Platinum 3.5

Hide IP Platinum là trình che giấu IP khi lướt web. Chương trình sẽ tự động tìm proxy thông qua server của nó, sau đó sẽ thiết lập proxy một cách tự động.

MinhTien

Well-Known Member
Hide IP NG 1.43

Hide IP NG(viết tắt của Hide IP Next Generation) là một phần mềm rất hữu ích đối với bạn, chương trình cho phép bạn bảo vệ thông tin cá nhân của mình một cách hết sức đơn giản, dễ dàng và hiệu quả.

Sau khi được cài đặt, chương trình sẽ tự động tìm và thiết lập proxy của bạn. Bạn không cần phải làm bất kỳ điều gì, Hide IP sẽ làm hết mọi thứ. Hide IP sẽ tìm những proxy sever cực kỳ vô danh để làm cho bạn ẩn hoàn toàn với bất kỳ trang web nào. Với Hide IP bạn có thể ẩn ID của mình trên internet tránh việc thông tin cá nhân bị sử dụng để gửi thư rác và thư quảng cáo. Chương trình cũng giúp bạn tránh được các cuộc tấn công của hacker bằng cách ẩn địa chỉ IP.

vuondommarsu

choi hỏi mình ẩn IP rùi download trên Rapidshare thoải mái được ko? Rapid hay check IP hạn chế mình download ko.

MinhTien

Well-Known Member
Hide IP NG 1.45

Phần mềm giúp ẩn IP khi lướt web , tương thích với nhiều trình duyệt .

Changes in Hide IP NG 1.45, 2/15/2009:
- Updated: Guardian

MinhTien

Well-Known Member
Hide IP NG 1.46

DOWNLOAD
Mã:
http://www.hide-ip-soft.com/download/hideipng.exe