• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hình ảnh buổi sinh hoạt thể thao hôm nay (27-07-2008)

Kawaguchi

Super V.I.P
Thành viên BQT

Biết bao nhiêu người đá hết mình...thằng mập BuuQuoc nó vô sân đứng mốc lỗ mũi =))

ChuHuyHoan

Well-Known Member

Không hiểu 2 cha ngồi và đứng ngoài sân này đi đá bóng hay đi "nhìn đá bóng" nhỉ :p:p:p một cha thì ngồi thiền một cha thì dựa cột đề nghị anh em SG lần sau gọi 2 ông này đi...... xách nước uống cho đội bóng thôi =))=))=))=))

Sonblack

Super V.I.P
Hôm nay, bận việc công ty không tham gia được.
Nhìn mấy cha đá banh thấy ngứa chưng ghê.
Một em nữa hy sinh cái chưng, he hé.=))=))=))=))
Anh em nhớ nha: Lần sau, trong lúc đá banh không làm việc riêng như móc mũi, .... nha, SIDA không đó.
=))=))=))=))=))=))=))=))

Kangmin82

Chẳng biết nói j hơn =))=))=))=)) ông cùi bắp này thì đc mấy phút =))=))=))

Anh Tú nhặt bóng mà nhìn khổ nhờ =)) =)) =))

Chỉnh sửa cuối:

PhuongAnh

Hic...không biết đây là trận đá bóng hay cuộc thi ai trắng hơn ai đây.:(:(:(:(:(

AnhTu

Super V.I.P
Ặc ặc, đá bóng thì ở ngoài nắng, ai trắng ai đen thì rõ rồi còn gì :))
@kangmin: Anh mày đá khỏi chê đấy nhé hehe, vào đi thì biết... Lúc chụp ảnh này thì anh đã đá được 4 trận roài, bị lột da chân ra ko thấy à :(

oanhngo

@kangmin: Anh mày đá khỏi chê đấy nhé hehe, vào đi thì biết... Lúc chụp ảnh này thì anh đã đá được 4 trận roài, bị lột da chân ra ko thấy à :(

AHHAHAHHH! tuần này thì khỏi đá dc nhá ku! :)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):))

Kangmin82

Cả đời mới đá bóng thì chẳng bị bong da chân :)):)):)) kêu cái je

hanoiphongon

sao chả thấy có con gái...toàn các bác nam với nhau vậy ....:p:p

-------------------
supermmorpg.com​

mthanh0707

HIC hic....pó tay...up 5 tấm mà thấy ông Tú tự quảng cáo thân thể 4 tấm gòi,,,ghê wé........

loveblue

Super V.I.P
Hé Hé !! tấm này vài bữa nữa sẽ xuất hiện trên trang bìa tạp chí ......PLAYBOY quảng cáo bán.....bcs =))=))=))=))=))=))

oanhngo

sao chả thấy có con gái...toàn các bác nam với nhau vậy ....:p:p

-------------------
supermmorpg.com​

Đá banh mà có con gái làm sao đá chòy ??? :O:O:O:O:O Đội banh nam PVSG chứ có phải đội bóng nữ đâu ! Pác nì "máu" gái we! :)):)):)):)):)):)):))

oanhngo

Tấm này chắc mới thua! Mặc cái áo vào đi ku ! =))=))=))=))=))=))=))