• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hình Ảnh Ngày OFF 7.6.9 Của Group Ăn Nhậu Cần Thơ

Status
Không mở trả lời sau này.

nouvu2372

Mở màn = dĩa mồi nhé

Sau đó thử coi có độc hay không??

An tòan! Sau đó kêu dĩa thứ 2 ;;)

Sau đây là hình cả nhóm anh tòan lúc chưa xỉn :))

Chỉnh sửa cuối:

nouvu2372

What?Sao post lên coi mình già dữ thần vậy ta? Thật là 1 cảm giác không "dzô mót",Còn hình ảnh lúc đi karaôke nữa nhưng quá xxx nên không post lên cho anh em thưởng lãm đc =))

MinhThang

Manager
What?Sao post lên coi mình già dữ thần vậy ta? Thật là 1 cảm giác không "dzô mót",Còn hình ảnh lúc đi karaôke nữa nhưng quá xxx nên không post lên cho anh em thưởng lãm đc =))

Con ngồi chỗ nào đâu sao Pa không thấy cà?:)):)):))

AnhPheCT

HuynhThanh

Thấy hình thèm xuống quá! Mong là có thời gian được giao lưu với anh em!:D

MinhThang

Manager
Ặc hình to quá chờ nó load xong cháy cả xoong cá đang hâm nóng lại, Tối nay lấy gì ăn đây? :(:)(:)((

BuuPhucCT

Well-Known Member
Anh em nào ở Cần Thơ mà không đi được thì lần sau trang thủ nhé! Vừa nhâm nhi vừa bàn điện thoại thì còn gì bằng:)):)):)):)):))

jimmi_qyu

Anh em nào ở Cần Thơ mà không đi được thì lần sau trang thủ nhé! Vừa nhâm nhi vừa bàn điện thoại thì còn gì bằng:)):)):)):)):))

Khà khà mình ở An Giang hôm nào rãnh xin off ké với các anh em CỜ Thân chơi.Chúc các anh em Cờ Thân ngày càng mạnh khỏe

hunter19000

Vừa nhâm nhi vừa bàn điện thoại là Number One ^_^ Hôm nào off nữa nha mấy anh em Hy vọng là lần sau đông hơn ^^

tranducthang

Mở màn = dĩa mồi nhé

Sau đó thử coi có độc hay không??

An tòan! Sau đó kêu dĩa thứ 2 ;;)

Sau đây là hình cả nhóm anh tòan lúc chưa xỉn :))

chào các bạn !!! minh vừa là thành viên mới của diển đàn và cũng đả gặp được một số thành viên trong tóm ăn nhậu như hình đã được post :)) cảm giác rất vui nhưng xỉn hơi bị sớm , đành về ngủ, hy vọng lần sau sẽ được gặp lại các bạn thành viên yêu "quấu">:).

Status
Không mở trả lời sau này.