• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hình ảnh Offline Hà Nội dịp Noel 2006

Status
Không mở trả lời sau này.

LuongQuang

Super V.I.P
Hôm đó là cũng định đi đấy nhưng vợ hôm đó lại đi làm thêm để báo cáo cuối năm nên A phải ở nhà để...trông con :(( :(( :(( nên không tham gia được, thật lòng xin lỗi AE :D
Còn vụ tắt máy thì quên mất là lịch cho máy là đến ngày chủ nhật là " Turn on Flight Mode" nên không để ý :p , hơn nữa không đi được mà gọi lại thì biết nói gì, xấu hổ lắm :(( :((
Phạt gì đây ku Long ơi ???? :(( :(( =)) =)) =)) :-?? :-?? :( :(

longnhi88

Buổi OFF diễn ra vui quá, tiếc rằng thiếu mất 1 số Mod. nữa nhưng ko vì thế mà mất phần vui vẻ. Do mình chủ quan ko mang máy ảnh theo vì nghĩ EKIN đã mang rồi nên mới phải lôi mấy cái "cục gạch" kia ra chụp, hình cũng ko đến nỗi nào cả phải ko :-?. Lần OFF này là để lên kế hoạch cho lần sau vào dịp Tết Nguyên Đán chào đón Man. về. Đáng chê trách nhất trong buổi OFF hôm qua đầu tiên phải nói là LuongQuang, ko hiểu lão này làm sao mà cứ đến ngày đi OFF là lại tắt máy, lần nào cũng thế cả :(, theo tất cả anh em có mặt trong buổi OFF ngày hôm qua thì mình có nên cho Mod.LuongQuang 1 hình phạt nào ko ??? Kế đến thứ 2 là chú Hiếu (longnhi88), được mỗi tăng đầu là có mặt thôi, đến tăng thứ 2 trở đi là lặn mất hút, sao đây Hiếu ???

EKIN là ai thì anh em đều rõ cả mà Duy, làm gì mà phải giấu chứ :)) hôm qua về anh lại tiếp tục đi nên hơi bị "ly cà fê ban mê" 1 tý nên tối ko tiếp anh em được, thông cảm nhé, có gì tuần sau lại lên đây rồi alo cho anh, làm tiếp phát nữa cho nó máu :D
Anh Long thông cảm,em bị con bồ giữ ko cho đi đâu,tại vì bỏ bom nó mấy lần rồi,hjx.
Hình phạt sao đây anh ? :((

Hungnokia3300

Well-Known Member
Band nick những ai sai hẹn 1 tháng đê =))

Hình phạt này là thích đáng lắm đó. Sáng ngày hôm nay em phải đi Thanh Hóa từ 4 giờ sáng mà vẫn phải cố đi cùng mợi người đến chiều về tranh thủ kiếm thêm rồi 10h tối lại ra off tiếp đến sáng thì đi thanh Hóa luôn. Thấy tinh thần off cao chưa :p

blackman

Úi úi,để lỡ buổi Offline roài,Hum qua em fải đi với hội bạn nên ko đi đuợc,hy vọng lần tới sẽ có thể chiến cùng anh em.Nhìn thèm ghê^^

Kangmin82

Tiếc wa,em cũng máu đi lắm nhưng off đúng ngày 24 thì kẹt wa.Sắp tới có off tiếp ko các bác nhỉ cho em đăng ký luôn từ bây giờ nhé...

longgiang81

Super V.I.P
Hình phạt đối với những ai ko di phải suy nghĩ đã, hiện giờ nói ra cũng hơi khó đấy. Nhưng nặng nhất vẫn cứ là Mod.LuongQuang :)), liệu đấy nhé anh Quang ơi. Tối nay bận suy nghĩ cách thức "xử" và chia PVD cho mọi người đi hôm qua, có gì mai sẽ báo cáo lại với mọi người sau nhé :-?

Nemmatlanh

Anh Long ơi,tha cho thằng em nhé.2 lần anh Long gọi em đều không đi được :( .Buồn quá.Em muốn đi cùng anh em lắm nhưng mà không đi được.Trường em hôm đấy tổ chức hội trại 2 ngày từ đêm 22.Mấy thằng ở lại trông trại qua đêm.Rồi uống rượu chơi đến tân trưa 23 mới tan.Em còn có một năm nữa là ra trường rồi.Hội trại lần này chắc là lần cuối cùng trong đời sinh viên của em.Nên anh thông cảm cho em nhé.Lần Off gần tết này,bận gì em cũng bỏ để đi Off cùng anh Long và mọi người.I'm Sorry!

Duynt

PS:LongGiang1981 ...SẶc...Em Thua anh luôn...Nói là đi buổi tối rồi không cả thèm gọi điện cho em với bajoka nữa để hai thằng đi đặt bàn từ đầu giờ tối...Sau đó còn lên Echo đánh bi-a đến đêm mới lóc cóc về...Mai em sang rồi anh cẩn thận không em "đồ sát" đấy :T

All:Buồn nhất là thiếu Ku Bình :(( ...Có nó nữa thì vui thật sự :D

Duynt

Sorry KS thêm bài nữa ... Lão Long có chuyển ngay con 8800 sang tài sản cho em không thì bảo nào ............ :mad: :T :U :D

longgiang81

Super V.I.P
To EKIN : Làm gì mà loạn hết cả trong Box này thế Duy :T, chuyển cho con 8800 Sirocco gọi là đền nhé :p

To nemmatlanh : Anh tìm em mãi mà ko được Toàn ạ, thôi đành để lần sau nhé.

To All : mọi người góp ý cho mình phạt những người vắng mặt hôm đấy với, nghĩ mãi mà ko biết làm sao cả, đành nhờ ý kiến của mọi người vậy :p (Mod. phạt thật nặng nhé, lần sau cho chừa tội bỏ bom anh em :D)

Thangdq

Mod longgiang81 tính quỵt tiền off của anh em hay sao mà ko thấy ý kiến gì nhỉ :-?? :-?? :-? :-? :-?

yingzhou

Tạm thời tình hình net nguy ngập nên chắc Mod Long cũng khó khăn trong việc chuyển tiền đó mà thangdq! :D

Status
Không mở trả lời sau này.