• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hình ảnh Sinh Nhật Mod Hungnokia3300 ( 2/2/07)

Status
Không mở trả lời sau này.

Duynt

Giờ mới có thời gian để up ảnh lên được anh em thông cảm nhé :D

Hungnokia3300 :))

Hungnokia3300 & BAJOKA

Minhon & QuyenNeo & Hungnokia3300 & BAJOKA

Cười lên nào :D

Từ trái qua phải:MiNhon,QuyenNeo,Hungnokia3300,BAJOKA,Sad,EKIN,Coaxecva.

Thịt :mad:) hun khói ( Món khoái khẩu nhất của anh em) :D

Dzooooooooooooooooooooooooo >:)

Điên thoại cũng đòi giao lưu b-)

Vài hình ảnh của Tăng 2 :D

...... Mạng hơi chuối nên không up được hết anh em thông cảm nhé :-??

Tha^^n

yingzhou

Hình như là ở quán mà có tầng hầm đúng ko Ekin? Quán này có địa chỉ thế nào nhỉ? Mình quên mất địa chỉ của nó rồi. Hi vọng lần tới ra sẽ cùng anh em uống tại quán này tiếp. :D Chúc mừng Mod Hungnokia3300 hen. :D

Duynt

Hình như là ở quán mà có tầng hầm đúng ko Ekin? Quán này có địa chỉ thế nào nhỉ? Mình quên mất địa chỉ của nó rồi. Hi vọng lần tới ra sẽ cùng anh em uống tại quán này tiếp. :D Chúc mừng Mod Hungnokia3300 hen. :D

Khựa Khựa.... Số 8 Hoàng Ngọc Phách :p ...Dự kiến sẽ đón anh Quang tại quán này đó...Vừa ấm cúng lại vừa hợp với cái tiết trời lành lạnh của miền bắc :D

PS:Tuy nhiên nếu có đông người đi thì sẽ phải thiết kế cả một tầng trệt để anh em thoải mái trò chuyện mà không sợ phiền hà đến ai :D

Tha^^n

Hungnokia3300

Well-Known Member
Anh tưởng là chú giữ ảnh làm kỷ niệm chứ :p

Cảm ơn 2 đứa đã tổ chức bữa sinh nhật anh giúp anh.

Duynt

Anh tưởng là chú giữ ảnh làm kỷ niệm chứ :p

Cảm ơn 2 đứa đã tổ chức bữa sinh nhật anh giúp anh.

Đây chỉ là mấy cái demo thôi anh ơi...Cả Album còn nhiều lắm :D Máu thì đưa tiền đây ....em đưa cả album cho....hẻhe>:)

PhamDung

Ặc, tưởng đâu cái nick của sư huynh là niềm đam mê hay là hối tiếc con N3300, nhưng thật ra đang sở hữu con đồ cổ này, quá tuyệt ^ ^

Duynt

Ặc, tưởng đâu cái nick của sư huynh là niềm đam mê hay là hối tiếc con N3300, nhưng thật ra đang sở hữu con đồ cổ này, quá tuyệt ^ ^

Con trong hình đó của BAJOKA đấy Dũng.Ông Hùng đang dùng NGate thường thôi hehehehe...>:)

Chỉnh sửa cuối:

Hungnokia3300

Well-Known Member
Thế mới đau anh chứ :((. Bảo nó để lại cho anh con 3300 mà nó cứ yết kiêu không để. Được rồi, để khi nào máy nó hỏng cong ra thì mời anh cũng không lấy đâu =)).

@ PhamDung: Mình hồi trước dùng thôi, bây giờ chuyển n-gage nhưng vẫn thèm 3300 đây :p

Tom_codon

Super V.I.P
Tình hình em hỏi ý không phải bác Minhon hôm đó có uống ngụm rượu nào không đấy anh hungnokia ????
Em thấy 2 ảnh các bác chụp toàn cầm trà đá mới chết :)) :)) :))
Các bác ở nhà off vui quá mỗi Tom buồn thôi :(( :(( :((

Duynt

Tình hình em hỏi ý không phải bác Minhon hôm đó có uống ngụm rượu nào không đấy anh hungnokia ????
Em thấy 2 ảnh các bác chụp toàn cầm trà đá mới chết :)) :)) :))
Các bác ở nhà off vui quá mỗi Tom buồn thôi :(( :(( :((

Có chén rượu để trước mặt mà Tom.... Tom ra HN off cùng anh em cho dzui đi :p

Tha^^n ;)

Tom_codon

Super V.I.P
Trời Tom là Boy hà nội mà.
Nhưng khổ nỗi em đang đi du học bên Nga " Ngố "
Tết này lại không về được thì sao off với anh em được đây (T_T)

Duynt

Ặc ... sorry anh cập nhật thông tin hơi kém...Già rồi mà :(

Tha^^n

MiNhon

Chú tom thích Off thì khi về Vn anh em tụ họp.Anh ngoan ngoãn ko bít rượu bia nhiều nên uống trà , nhưng thích cồn hơn trà :D
@Ekin: hê hê biết up ảnh nên cầm ly trà lợi ghê đỡ mang tiếng dân nhậu nhẹt :p
Mà hôm đó mà up hết chắc cả lũ chít hết
CHeer

Status
Không mở trả lời sau này.