• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hình Cafe NhaTrang Club Ngày 5/04/09

vanhuan

Hình Cafe NhaTrang club_05/04/09

MinhThang

Manager
Biết ai là ai chết liền? sao không để từ trái sang phải là bác nào chứ...Anh em xem còn biết mặt ra đường khỏi đụng hàng.:(

djtrungkien

Tuy là là các thành viên thường nhưng quá hiểu biết,thật sự các anh em Nha Trang quá khiêm tốn trên PV,mình thật sự rất vui!

hunter

Hic nhìn thấy 2 em BA hoài niệm người yêu xưa quá.....hic....:-?
Theo dự kiến giữa tháng này sẽ vào Nha Trang hi vọng off với anh em trong đó một bữa thật ra trò...!

NguyenTu

Super V.I.P
3 nhân vật ngồi giữa của ảnh cuối qen quen. hehhêh=))=))=))=))=))

từ trái qua: namphi, Dj Trungkien, VanHuan =))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))

tinh_la_gi

Administrator
Anh áo đen sọc vàng hình như là người unlock BB thì phải ?!
Nhìn quen quen ...

tinh_la_gi

Administrator
Nếu có dịp phải "tiếp kiến" mới được !!! Hehehe - Hẻm biết khi nào có dịp ra lại Thành Phố Biển Nha Trang xinh đẹp !! :((

vanhuan

Nếu có dịp phải "tiếp kiến" mới được !!! Hehehe - Hẻm biết khi nào có dịp ra lại Thành Phố Biển Nha Trang xinh đẹp !! :((

Lo làm quá! Dẫn vợ con đi du lịch đi! He he! Wecome to Nhatrang City!:D

kuking

sao toàn là mấy chú mấy bác k có mấy chị phụ nữ nhể..hjc hjc