• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hình chụp bằng C5-03 - 5mpx

h3ll

5 Mpx trong điều kiện đủ sáng thì đương nhiên là đẹp rồi...:p:p:p

thanhluan_phuyen

bình thường ko nét lắm, nokia chụp ảnh tệ thật

NÓI THẾ MÀ CŨNG NÓI, NOKIA LÀ CHỤP HÌNH THẤY NÉT NHẤT RÙI, MÌNH CẢM THẤY DÒNG NOKIA NÀY ĐÚNG NHƯ TÊN GỌI CỦA NÓ " DÒNG SẢN PHẨM ĐA CHỨC NĂNG"\-/

ẢNH CHỤP NÉT QUÁ, CHẮC CHUYỂN SANG CON 5MP QUÁ, CON 5K8 CÓ 3,2MP MÀ CHỤP HÌNH CŨNG KÉM QUÁ.

quocvu88_dn

lưu ý là con C5-03 này là Full focus chứ không phải Auto Focus như bên 5800. Nếu chụp phong cảnh thì đẹp hơn. Chụp những cái khác trong điều kiện đủ sáng chưa biết mèo nào cắn mỉu nào đâu nghen.

concuarangme

NÓI THẾ MÀ CŨNG NÓI, NOKIA LÀ CHỤP HÌNH THẤY NÉT NHẤT RÙI, MÌNH CẢM THẤY DÒNG NOKIA NÀY ĐÚNG NHƯ TÊN GỌI CỦA NÓ " DÒNG SẢN PHẨM ĐA CHỨC NĂNG"\-/

ẢNH CHỤP NÉT QUÁ, CHẮC CHUYỂN SANG CON 5MP QUÁ, CON 5K8 CÓ 3,2MP MÀ CHỤP HÌNH CŨNG KÉM QUÁ.

5k8 chụp hình rất ok, không biết bạn chụp ntn thui, bạn wa 2pic các pic chụp = 5k8 xem rùi hãy nhận xét kém hay không kém

teenbn

5k8 chụp hình rất ok, không biết bạn chụp ntn thui, bạn wa 2pic các pic chụp = 5k8 xem rùi hãy nhận xét kém hay không kém

đúng vậy, 5k8 lắp ống kính carl zeiss nên chụp rất thật

ohyeah1412

2 thằng trên pic là dân chi lăng đúng hok bro :)) thằng cười nham nhở là thằng Tân hoho