• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hình *.GIF kết hợp với Soft PowerLock làm screensaver cực Cool đây !!!!!!

phuongthenguyen

Hôm qua dạo trên Ownskin gặp mấy hình Gif đẹp quá nên post cho anh em làm screensaver chơi. Nhớ thank cho mình mỗi khi down nhe

Linkdown gồm cả phần mềm powerlock:http://www.mediafire.com/download.php?u5kuzon22ji

ankhang2001

Bạn ơi! Có thể gửi cho mình một số hình ảnh đuôi GIF được kô? Mình cũng đang tìm nó nhưng tìm những hình mình không thích hà.
Thấy mấy hình của bạn cũng được quá hà.

JuRay-Duan

N70 kô cài hình nền full màn hình đc, chỉ có nước mang đi làm theme thui, mà làm theme song kô bít nó có động đc kô nữa :(

JuRay-Duan

Ủa sao tui chọn save picture as.... nó lại lưu dưới dạng *.bmp nhỉ, kô động đc :((
P/S: Phải chọn dowload with IDM mới đc định dạng *.GIF ai kô có IDM thì chịu :(.
Mà sao mấy tấm hình biến thành chữ X hết rùi nhỉ :|

Chỉnh sửa cuối:

phuongthenguyen

Ủa sao tui chọn save picture as.... nó lại lưu dưới dạng *.bmp nhỉ, kô động đc :((
P/S: Phải chọn dowload with IDM mới đc định dạng *.GIF ai kô có IDM thì chịu :(.
Mà sao mấy tấm hình biến thành chữ X hết rùi nhỉ :|

Biến thành chữ X là do mạng load chậm đấy bạn ah, tớ mới upload mà, ko die được đâu. Bạn phải chờ cho load xong thì mới save picture as mới ra được định dạng Gif, từ trước đến giờ bạn có thấy hình ảnh động nào mà đuôi Bmp chưa??????:-/:-/:-/