• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HN MAP cho s60

laocai_city

HNmap bản đồ đầy đủ và chi tiết nhất cho các bạn,trong phần này mình đã việt hóa rùi nên cung khỏi hướng dẫn cách dùng nữa nhé:D bản đồ này các bạn có thể thêm đc các địa điểm,tìm kiếm vị trí hiện tại.......và nhiều chức năng cho các bạn khám phá nhé(phiên bản đã cr### rùi tuy nhiên lúc vào nó bảo chưa đk có đk ko? các bạn cứ nhấn ok nhé) mình phải về rùi các bạn khám phá đi nha.chúc vui:D
http://www.mediafire.com/file/o3jddtdkfnx/hanoi MapFull vh_thanh tan.zip

DreamLand

nho cac mod move vao box viet hoa giup em voi :D may hum nay bem box viet hoa upload len kho lam dc 1 lan la ko up dc nua,xin loi vi ban viet em ko dau nha.may tinh em hong unkey mat rui.hjxhjx
PV có bộ gõ riêng đâu cần Unikey đâu bạn! Với các kiểu Telex và Vni !!! Sao mọi người upload bình thường mà bạn ko upload được kể cũng lạ! Mà bên này lại upload được! Bạn xem lại xem, hok phải chịu thiệt thòi.

HNmap bản đồ đầy đủ và chi tiết nhất cho các bạn,trong phần này mình đã việt hóa rùi nên cung khỏi hướng dẫn cách dùng nữa nhé:D bản đồ này các bạn có thể thêm đc các địa điểm,tìm kiếm vị trí hiện tại.......và nhiều chức năng cho các bạn khám phá nhé(phiên bản đã cr### rùi tuy nhiên lúc vào nó bảo chưa đk có đk ko? các bạn cứ nhấn ok nhé) mình phải về rùi các bạn khám phá đi nha.chúc vui:D

Bản đồ này ra đời từ rất lâu (năm 2003) tác giả tên là Mai Khôi. Dung lượng nặng, cài vào rất chậm, không khác gì 1 tấm hình... Sau khi viết xong pm này tác giả đã bỏ của chạy lấy người:))

punchan

sao ko post bằng traitimcodon? đã test thành công trên N70.ta còn có thể đặt tên địa điểm nữa=D>

anttim

với mấy tấm bản đồ java thì 7610 bó tay , chắc vì file java nặng quá giống như ola3 vậy

hihoha

Well-Known Member
với mấy tấm bản đồ java thì 7610 bó tay , chắc vì file java nặng quá giống như ola3 vậy

Cái này là file sis.Nhưng rất tiếc là cũ quá,mới chỉ loanh quanh trong nội thành và ko hề có các tuyến phố mới như Trần Đại Nghĩa,KL mới.....:(

traitimcodon89

Cái này là file sis.Nhưng rất tiếc là cũ quá,mới chỉ loanh quanh trong nội thành và ko hề có các tuyến phố mới như Trần Đại Nghĩa,KL mới.....:(

bản đồ hà nội mới mở rộng thì hiện nay các bản đồ offline ko có cái nào đầy đủ 100% đâu bạn à,nước ta ngày càng phát triển đồng nghĩa với viêc sát nhập địa giới ngày càng cao,vì thế sẽ ko có bản đồ nào chính sác 100% cả chỉ tương đối thôi:D theo mình cái này cũng khá đầy đủ rùi,vào hà nội dùng cái pm này cũng ko sợ bị lạc,mà cài vào máy đâu có nặng mấy N7610 cung chạy ok mà:mad:):-?

TruBic

Well-Known Member
Posted via Mobile Device
ac.sao delete baj em vay?em nho move sag box vh ma ko move gjup.the nay aj jam post tjep nua chu.hjxhjx.anh em pv ma ko gjup nhau dc sao?
Bạn nhìn lại xem ai xoá bài của bạn hả? Mà bạn viết ko dấu là sai nội qui rồi. Sau ngày mai mình xoá 2 bài ko dấu của bạn nhé.

laocai_city

Bạn nhìn lại xem ai xoá bài của bạn hả? Mà bạn viết ko dấu là sai nội qui rồi. Sau ngày mai mình xoá 2 bài ko dấu của bạn nhé.
Posted via Mobile Device
hj.hum wa em nằm mơ tận mắt nhìn thấy "bài viết bị xóa bởi:Trubic lí do sai quy định" hj.có thể là em nhìn nhầm.xin lỗi anh nha.Hj

Chỉnh sửa cuối:

phuonxinh

Cái này sau khi nhấn ok để dk bằng sms thì mất bao nhiêu $ vậy Pro? Tại ko biết hết bao nhiu nên ko dám "ok".
Posted via Mobile Device