• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hnady Wi, hỗ trợ kết nối wifi

Status
Không mở trả lời sau này.

ugly_benny

Các tính năng chính của HandyWi là:

1. HandyWi cho thấy cả hai loại hình kết nối, sự an toàn của những người và cũng không an toàn. Để bạn có thể chọn trong số các tùy chọn có sẵn.

HandyWi là một ứng dụng di động dựa trên điều đó cho phép bạn kết nối vào bất kỳ mạng LAN không dây. Bây giờ một ngày điểm WLAN có thể được truy cập dễ dàng. Còn nguyên vẹn nhất trong những nơi quan trọng là wifi bật. Bây giờ ngay khi bạn nhận được trong vùng wifi bạn nhận được kết nối và sau đó bạn có thể lướt Internet tốc độ cao, bạn có thể thực hiện cuộc gọi VoIP và bạn cũng có thể truy cập một số chức năng mặc định được cung cấp bởi các máy chủ mạng WLAN.

2. Bạn có thể làm cho các tài khoản áp dụng nhiều nhưng khi sử dụng HandyWi tất cả tài khoản có thể dễ dàng quản lý vì giao diện rất đẹp và dễ dàng của nó.

3. Các tính năng thú vị nhất trong số tất cả là ngay sau khi bạn nhập vào một mạng WLAN cho phép khu vực; HandyWi cung cấp cho bạn các thông tin cập nhật ngay lập tức và thậm chí thông báo cho bạn.

4. Giả sử nếu một khu vực có nhiều điểm WLAN và lựa chọn trong số đó là một công việc tốn thời gian, nhưng với HandyWi mạng với tín hiệu mạnh được tự động phát hiện.

5. HandyWi có máy chủ riêng của nó sẽ mã hóa dữ liệu vào RSA để nó có thể đảm bảo cho bạn một thông an toàn.

6. HandyWi cũng cho phép bạn phân loại các kết nối mạng theo nhãn khác nhau. Điều này có nghĩa là bạn có thể thiết lập nhà hoặc văn phòng wifi dưới nhãn nhà và wlan nào khác nếu xuất hiện, xuất hiện như công cộng.

http://gallery.mobile9.com/f/1053533/
địa chỉ tải về, phone mình có ván đề nên ko test dc, bác nào test dc cho anh em biết với.
P/S dành cho P990i, mấy model khác các bạn tét dùm luôn há

Nguyen_Minh

Phần mềm này đã đc post rùi a ạ. Vs cả tên nó là HANDY WI, ko phải HNADY WI đâu :D

Status
Không mở trả lời sau này.