• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hòa mình vào World Cup 2010 cùng Football Mania_Bóng đá là cuộc sống

kienvp

Bài viết của Vip Chiến còm bên box S60v3 mình đã test ngon trên 5800 .post sang đây cho các bác :p

World cup niềm vui bất tận & đam mê cháy bỏng \-/ :D =D>

Sáng nay, Nokia đã cùng với báo Thanh Niên giới thiệu chương trình khuyến mãi mang tên "Hòa mình vào thế giới bóng đá cùng Nokia" nhằm gửi đến các bạn yêu bóng đá trên cả nước một sân chơi mới đầy thú vị trong suốt mùa bóng này. Tâm điểm của của chương trình này chính là phần mềm Football Mania, giúp bạn cập nhật các tin tức mới nhất về mùa giải World Cup 2010, cập nhật tỷ số từng trận đấu, dự đoán kết quả trận đấu và hơn hết đó là rinh về cho mình phần thưởng 10 chiếc điện thoại Nokia N900 cùng với hàng trăm chiếc điện thoại Nokia 5233 XpressMusic và Nokia X6 miễn phí.

Phần mềm Football Mania có dung lượng nhỏ gọn (203 KB) và hỗ trợ ngôn ngữ tiếng Việt hoàn chỉnh. Bạn có thể tải Football Mania về từ Ovi Store. Đặc biệt, từ nay cho đến hết ngày 12/07/2010, bạn sẽ có cơ hội trở thành 1 trong 33 người nhận được chiếc điện thoại Nokia 5233 miễn phí mỗi ngày nếu tải phần mềm qua tin nhắn bằng cách soạn tin TEAM OVI đến số 8088.

1. Cập nhật tin tức World Cup 2010:

Mục Thanh Niên tin nhanh sẽ là nơi cập nhật các thông tin mới nhất về World Cup 2010. Bên cạnh đó bạn còn có thể xem theo dõi kết quả của từng trận đấu theo vòng bảng hoặc theo trận.

Cập nhật tin tức World Cup 2010

Theo dõi kết quả trận đấu

2. Tham gia dự đoán kết quả mỗi trận đấu:
World Cup 2010 có tất cả 64 trận đấu, ở mỗi trận bạn có thể vào mục Dự đoán kết quả và dự đoán đội giành chiến thắng ở mỗi trận. Nếu may mắn bạn sẽ nhận được một chiếc điện thoại Nokia X6.

Dự đoán đội chiến thắng ở mỗi trận

3. Dự đoán đội vô địch World Cup 2010:
Tham gia dự đoán đội vô địch World Cup 2010 tại phần Chọn đội vô địch sẽ giúp bạn có cơ hội sở hữu 1 trong 10 chiếc điện thoại Nokia N900 miễn phí. Từ nay cho đến hết mùa giải, bạn có thể sửa đổi dự đoán của mình, ban tổ chức sẽ căn cứ vào dự đoán sau cùng của bạn để tính điểm. Phương thức tham gia dự đoán bạn có thể xem thêm trong phần Hướng dẫn của phần mềm.

Dự đoán đội vô địch World Cup 2010

Và để niềm vui được trọn vẹn hơn, Football Mania còn cung cấp sẵn một số nội dung miễn phí khác như hình nền, nhạc chuông, theme và rất nhiều game khác mà bạn có thể tải về từ mục Tải ứng dụng. Vậy bạn còn chần chờ gì nữa mà không tải ngay Football Mania về điện thoại để bắt đầu hòa mình cùng nhịp đập của hàng triệu trái tim đang hướng về World Cup 2010 và nhanh tay rinh về hàng trăm chiếc điện thoại hấp dẫn từ Nokia.

LINK :http://www.pdaviet.net/attachment.php?attachmentid=173664&d=1276166173

luuquoctoan

Lịch thi đấu và dự đoán kết quả hả bạn? Hùi tối đá thằng Mexico làm tưỡng xí múm ròi chứ!

Phoenix

Test trên X6 cũng good nhưng mỗi tội cái nút cập nhật nó bé quá (mà với con xài cảm ứng điện dung thì hơi khó chịu)...