• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hỏi cách cài đặt RECOVERY CHO NEXUS ONE v2.1.1

xuxu09

bác tải cái này về (em gom hết nó vào 1 chỗ rồi). giải nén. cho nexus one của bác về boot loader sau đó cắm em nó vào máy tính.. tiếp là chạy cái install.bat là ok.
chúc vui

acer

bác tải cái này về (em gom hết nó vào 1 chỗ rồi). giải nén. cho nexus one của bác về boot loader sau đó cắm em nó vào máy tính.. tiếp là chạy cái install.bat là ok.
chúc vui

Đã làm thành công....thanks bác.....

xuxu09

nhân thể, lần sau có bản cập nhật recovery của RA. các bác cứ lấy cái đó, chép recovery.img mới vào. rồi mở cái install.bat bằng notepad, thay tên cái recovery cũ bằng cái mới, lưu lại và chạy nó bình thường.

minh2110

nhân thể, lần sau có bản cập nhật recovery của RA. các bác cứ lấy cái đó, chép recovery.img mới vào. rồi mở cái install.bat bằng notepad, thay tên cái recovery cũ bằng cái mới, lưu lại và chạy nó bình thường.
Moi co cap nhat RA v2.2.1 va da lam dc theo cach cua ban...Thankkkkkkk