• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hỏi cách chuyển danh bạ từ p990i sang htc 4350

Status
Không mở trả lời sau này.

cuongtax

Mình đang muốn chuyển danh bạ trên máy SE p990i sang máy HTC p4350, các bạn biết cách hướng dẫn mình nhé. Thank!

ghostonline

dòng symbian có hỗ trợ send contact qua bluetooth. Bạn thử dùng chức năng đó send contact sang máy HTC xem. Mình chưa send thừ không rõ WM nó có nhận không. Nếu không thì tìm phần mềm sync từ p990i vào outlook trên máy tính (mình không biết tên vì không dùng) sau đó sync tiếp HTC với máy tính là được

cuongtax

Mình đã gửi qua bluetooth nhưng không được. Còn Sync qua Outlook thì mình đang làm thử. Nếu các bạn biết có phần mềm nào để nhận danh bạ từ file dạng*.vcf của SE p990i vào HTC P4350 thì cho mình biết nhé.Thank !

NguyenTu

Super V.I.P
Mình đã gửi qua bluetooth nhưng không được. Còn Sync qua Outlook thì mình đang làm thử. Nếu các bạn biết có phần mềm nào để nhận danh bạ từ file dạng*.vcf của SE p990i vào HTC P4350 thì cho mình biết nhé.Thank !

cách tốt nhất là qua Outlook nhé bạn!!! Luư ý: nếu danh bạn có tên tiếng việt thì bạn cần cài Outlook 2003 cho PC nhé để khi syn sang HTC P4350 sẽ đỡ lỗi font

Status
Không mở trả lời sau này.