• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hỏi cách root rom gốc ICS cho máy sky 770k

ducminh908

như tiêu đề mình cần giúp cách root máy sky 770k đang chạy rom gốc ICS, mình có đọc trên diễn đàn mà chỉ thấy chỉ cho sky 760s thôi. hồi đó xài các loại máy galaxy của sam sung thì làm dễ còn ưa sky thấy hơi phức tạp tý, mong các bác trong diễn đàn quan tâm chỉ giúp mình xin cảm ơn

thangloi5577

Root sky A770K

như tiêu đề mình cần giúp cách root máy sky 770k đang chạy rom gốc ICS, mình có đọc trên diễn đàn mà chỉ thấy chỉ cho sky 760s thôi. hồi đó xài các loại máy galaxy của sam sung thì làm dễ còn ưa sky thấy hơi phức tạp tý, mong các bác trong diễn đàn quan tâm chỉ giúp mình xin cảm ơn

bạn download file này về và làm theo hướng dẫn trong file word nha các bạn.
Chúc các bạn thành công.
Link download : http://www.mediafire.com/file/1gw35dqban9b0q2/Root_&_Recovery_A770K.zip

thainguu

Máy mình vẫn đang chạy Rom AOKP 4.1.2 cũng chưa root, là gà mới nên mạn phép hỏi root để làm j vậy bác? Em xài máy thấy đc tiếp cận khá sâu hệ thống rồi mà...

rom cho A770K nhiều lắm nếu bạn thích thì pmm riêng cho mình mình sẽ sare cho bạn 1 bản dùng rất ngon ,full tiếng việt , fix SMS, và các tối ưu úp xong chỉ việc dùng khỏi phải mò mẫm lung tung !!!!!!!!!!!!