• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hỏi cách uprom cho samsung M4655 (máy Han QUoc)

daungocquynh

Bác nào biết cách uprom con samsung M4655 (máy Hàn Quốc) chỉ giùm em với. Dạo này máy đơ cứng kô làm ji` dc luôn. Bên này bất đồng ngôn ngữ kô hỏi được ai cả. Bác nào biết chỉ giáo giùm em nhé.

Em cảm ơn

PhamHien

Bác nào biết cách uprom con samsung M4655 (máy Hàn Quốc) chỉ giùm em với. Dạo này máy đơ cứng kô làm ji` dc luôn. Bên này bất đồng ngôn ngữ kô hỏi được ai cả. Bác nào biết chỉ giáo giùm em nhé.

Em cảm ơn

Trước hết bạn nên noỏiõ vì sao mà máy bị đơ cứng. bạn có thể tìm hiểu thao tác HARD RESET(khôi phục mặc định). Nhiều máy chứng tỏ thao tác này sẽ giúp maáyhoạt động lại bình thường

daungocquynh

Nó báo lỗi file liên tục. Khởi động lúc lên lúc không lên, cắm cáp máy tinh vào thì kô nhận. Bác có biết cách hard reset con nay ko. Nó là hàng của Hàn Quốc nên em bó tay