• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hỏi một chút về các tựa game của hãng Gameloft...

cernywhite

Hiện nay em đang dùng con Galaxy Mini chạy Android 2.2.1, bất kì game nào của hãng Gameloft vào máy em đều không thể full màn hình mà chỉ hiện được một góc nhỏ của game, vậy bác nào có cách cứu nước thì giúp em với...

truong7610

pro nào làm ơn chỉ giùm em cách cài nova and mấy game nặng khác cho LGP500 với,em thử cài alfpha 3 cho máy nhưng cũng ko chơi đc.Em xài bản rom gingerbread 2.3.4 v6.5.4,bộ nhớ máy cũng đưâ lên 479Mb nhưng ko thể cài đc mấy game có data nặng.Pro nào giúp em.Thank for all!

thegoldfishvn

Hiện nay em đang dùng con Galaxy Mini chạy Android 2.2.1, bất kì game nào của hãng Gameloft vào máy em đều không thể full màn hình mà chỉ hiện được một góc nhỏ của game, vậy bác nào có cách cứu nước thì giúp em với...

game của gameloft theo e bít thì nó chỉ chạy được trên đúng kích cỡ màn hình mà nó được design thôi. VD: thường các game ở đây share là cho cỡ màn hỉnh 480x800. Máy của bac 320x240 nên có lẽ không chạy được. Bác thử check lại 1 số game của GL đúng với màn hình của bác xem?

thegoldfishvn

pro nào làm ơn chỉ giùm em cách cài nova and mấy game nặng khác cho LGP500 với,em thử cài alfpha 3 cho máy nhưng cũng ko chơi đc.Em xài bản rom gingerbread 2.3.4 v6.5.4,bộ nhớ máy cũng đưâ lên 479Mb nhưng ko thể cài đc mấy game có data nặng.Pro nào giúp em.Thank for all!

Ko cài được là bị tình trạng như thế nào??? cài được file apk hay chưa cài được. Mây game nặng thường đòi hỏi down data cho đúng với model phone của mình ( cái này theo thông tin của e thì server của GL tự nhận, và record IMEI gì gì đó :))). Bạn phải có data đúng của máy mình mới chơi được nhé