• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hỏi về cách chơi Bnouce N-gage

q630666

Bạn nào đã chơi qua game này cho mình hỏi đến cái màn mà có 3 ô cửa thỉnh thoảng mở ra lúc thì viên đá lúc thì có con gì đầu xanh xanh.Làm sao để qua của này vậy?Hỏi câu này gà quá.bạn nào biết chỉ với nhé.Cài lâu lắm rồi giờ mới chơi :D

linhcom149

game này phá băng lâu rôì nhưng ko làm sao ăn được 1 triệu điểm ở mấy bàn cho ăn điểm.Khó ra phết

q630666

game này phá băng lâu rôì nhưng ko làm sao ăn được 1 triệu điểm ở mấy bàn cho ăn điểm.Khó ra phết
Tớ đang hỏi chơi qua cửa mà.Có hỏi xem ai phá đảo đâu.Qua rùi chỉ tớ đi

nouvu2372

Anh quý cô đơn hỏi cho Bà xã chơi đó àh,chứ cỡ này thấy bận mà sao chơi Game đc :D ,thôi thì chơi game java trước lấy kinh nghiệm sau đó hãy chơi game N-gage

q630666

Anh quý cô đơn hỏi cho Bà xã chơi đó àh,chứ cỡ này thấy bận mà sao chơi Game đc :D ,thôi thì chơi game java trước lấy kinh nghiệm sau đó hãy chơi game N-gage
Hỏi thật mà.Dạo này lại nhiều thời gian rồi :D.Bà xã cho cuti lên Ngoại nên lại rảnh.A e nào giúp tớ đi :p

nguyenpa

Super V.I.P
xong rồi, đơn giản thôi -> bạn cứ né tất cả các cục đá -> chở cho con đó thò đầu ra chạy lại đụng nó 1 cái rồi né đá tiếp -> dụng vài lần nó ngỏm :D

binhseu

Game này mình cũng phá đảo đã lâu :D, công nhận chơi rất hay. nv đó y/c bạn phải " động" vào đầu con vịt màu xanh đấy 3-5 phát là ok, nhớ đổ đèo để tránh các viên đá, xong nv bạn có thể transform thành cục đá.