• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hỏi về cách hard reset cho htc shadow

vuminhman

em đang có htc shadow bị treo nhưng hok biết cách hard reset bác nào biết xin hướng dẫn em ,thanks all=D>

trandaithieugia

Cach hard reset HTC Shadow

HTC Shadow ko co Hard reset ban a. Co 1 cach la vao Accessories -> Clear Storage roi nhap ma 1234 may se chay lai tu dau nha =D>

quang_nguyen

Shadow có cách hard-reset đấy chứ bạn. Bạn tắt máy, sau đó giữ chặt 2 nút softkey (là 2 nút bạn hay dùng để bấm nút Start và Menu ấy, ngay dưới màn hình), sau khi đã giữ chặt thì nhấn nút Power (nút màu đỏ ý). Nhấn 1 cái thôi (nhớ là 2 phím Softkey vẫn được giữ chặt nhé). Sau khi lên tín hiệu của đèn LED thì mới bỏ 2 softkey ra

chjnhnh0

Tắt máy
Giữ chặt đồng thời 2 phím soft key(là phím Start và phím Contact đó) bằng 2 ngón tay và ngón thứ 3 ấn vào nút Power. Đợi cái đèn led nháy lên rồi thì bỏ ngón tay ở nút Power ra còn 2 ngón tay kia vẫn giữ chặt vào 2 phím soft key đến khi nào hiện ra màn hình đen chữ vàng thì bỏ ra. Lúc đó bạn đọc dòng chữ và biết mình sẽ phải làm gì tiếp theo. Chúc vui :)