• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hỏi về cài đặt HTC T Diamond!!!!

Status
Không mở trả lời sau này.

makuskiller

1/Các pro cho e hỏi. khi e cài chương trình vào thì máy báo "The program is from an unknown publisher.you should íntall it only if you trust ít publisher". vậy bị sao. xin chỉ giúp e cách khắc phục.
2/Còn cái Audio Booster khi mở lên lại báo Audio Booster only works when a headset is plugged into device. có phải khi gắn tay nghe vào mới sử dụng chương trình này đc ko ah? hay bị lỗi gì xin chỉ em với.
3/Xin hỏi các pro có soft lock này cài vào máy xài giống như Ilock bên Iphone ko ah?up lên cho e xin với ah.
Xin các pro chỉ giúp. Thks nhìu ah!

thekhoa202302

1/Các pro cho e hỏi. khi e cài chương trình vào thì máy báo "The program is from an unknown publisher.you should íntall it only if you trust ít publisher". vậy bị sao. xin chỉ giúp e cách khắc phục.
2/Còn cái Audio Booster khi mở lên lại báo Audio Booster only works when a headset is plugged into device. có phải khi gắn tay nghe vào mới sử dụng chương trình này đc ko ah? hay bị lỗi gì xin chỉ em với.
3/Xin hỏi các pro có soft lock này cài vào máy xài giống như Ilock bên Iphone ko ah?up lên cho e xin với ah.
Xin các pro chỉ giúp. Thks nhìu ah!

1/ PM đó bị lỗi hoặc đã hết hạng sữ dụng từ nhà cung cấp!
2/ Chính xác là cần phải cắm tai nghe headphone!
3/ tải files đính kèm về rename thành: S2U2-1.13-VGA.cab (bỏ .7z)

Kentl

1. Có thể là do phần mềm trên không tương thích hoặc do máy bạn không nhận dạng được nên báo lỗi , bạn thử tìm phần mềm khác có chức năng tương tự phần mềm trên mà máy bạn có suport để cài vào thay thế
2 . Audio Booster chỉ sử dụng được khi cắm tai nghe vào thôi chứ không phải lỗi đâu
3 . Soft lock máy giống iphone là s2u2 , bạn có thể dowload o link dưới ( chọn down bản 1.62 VGA )
http://s2u2.ac-s2.com/
Nếu bạn thấy câu trả lời của mình có ích thì bấm thank mình nha ( nút đỏ ớ dưới bài viết đó ;)) )

Status
Không mở trả lời sau này.