• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hỏi về chất lượng pin 3gs 32g quốc tế mình mới mua

0988846477

Mình mơi mua một con 3gs 32g bản quốc tế 4.2.1
Mặc dù đã cài đặt như tắt push mail ,định vị,thông báo tắt ứng dung chạy ẩn v.v.v
nói trung là làm tất cả các cách nhưng vẫn thấy pin nhanh hết chỉ dc tầm nửa ngày
Hum nọ mới ra 07 nguyễn thai hoc thay 1 quả pin made in hongkong mất 650k nhưng vẫn không hết
sau đó mình co quay lại và thay một quả pin boc từ một con máy cũ ở đó mất 900k tình trạng vẫn ko cai thiện đáng mấy?
Vậy cho mình biết tình trạng máy minh ra sao :
1 chất lượng pin kem
2 hỏng hóc phần kứng
mình lên tới chỗ nào uy tín để sửa

Zenki

Super V.I.P
Theo mình bạn nên thay một cục Pin zin mới 100% để cải thiện được nhiều hơn, máy mình dùng hơn 1 năm rồi Pin cũng chai đi khá nhiều, nếu chơi Games và lướt Web thì cứ phải sạc mỗi tối trước khi đi ngủ, trước đây còn để được 2 ngày chứ bây giờ phải sạc ngày một và có khi 1 ngày sạc 2 lần :D

quoc_anh_1603

bán đi thêm tiền mua iphone 4 phin dùng khỏe lắm , tui xùi chỉ nghe gọi nt phải hơn 2 ngày :))

phuong98a

đúng đó tuần trước mình cũng mua con 3gs pin nghe gọi nt chỉ đưowcj 12 tiếng.
chán bán rồi mua IP 4 nghe gọi nt 2 ngày ok

dicky1986s

iphone công nhận tốn pin thật...cũng phải vì nó nhiều chức năng cũng như ứng dụng của nó gần như đều liên quan tới edge\3g là nhiều...hơn nữa toàn game nặng...càng nặng thì càng nhanh hết pin