• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hỏi về đĩa CD của Bavapen B-P800

khuyencncn

Anh của mình vừa mua 1 cái Bavapen B-P800 có kèm theo 1 CD (gồm OS, Software, ...) nhưng do PC của mình là Vista nên không thể cài vào được (Vì cái CD đó chỉ hỗ trợ XP). Vì thế có nhiều tính năng và chương trình không thể cài vào phone được. Ai biết cách khắc phục xin chỉ giúp. Thanks!

Vì trước giờ mình toàn xài phone thường, chưa dùng qua SmartPhone nên không biết.

zhureng

Chào bạn mình đã check cái cd đó rồi Chỉ thấy duy nhất 1 soft Active Sync v4.2 tuy nhiên hệ điều hành trong máy P800 bây giờ thường là 5.1 nên cái Active Sync 4.2 này vô dụng rồi.Bạn có thể sử dụng version 4.5 tương thích có sẵn trong diễn đàn để down về.Softf này chủ yếu dùng để đồng bộ hóa dữ liệu giữa PC và máy.

tieubavuong

đúng đấy mình đang dùng 4.5, đĩa cd cho đủ bộ thôi chứ mấy phần mềm đó down bản mới trên microsoft dùng cho sướng free mà.