• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hỏi về độ Loa cho ETEN X500

gnutirt

Mình hiện muốn độ loa cho ETEN X500, nay ai có biết địa chỉ độ loa nào ở Tp Hcm thì pm cho mình nhé. Em này dùng GPS, Wifi rất tốt, chỉ có mỗi tội là loa hơi bé bé (theo mình cảm giác thôi, thấy thua em 6300 chứ to hơn BB8100 nhiều). Anh em biết chỗ độ thì pm mình nhé. Mình search bên topic độ loa cho ppc thì chưa có ai nhận độ loa hết8-|

vuhoangx1

bạn thử up bản Rom mới nhất cho X500 thử xem. Mình cũng bị tình trạng như bạn, sau khi up Rom mới tình hình được cải thiện đáng kể(theo cảm nhận của mình).

daoanh12

bạn muốn mod loa kiểu nào.phần mềm hay phần cứng.bạn có rành về phan cứng kh mình sẽ hướng dẫn.còn phần mềm bạn thử cái này xem.chúc vui.được nhớ thanks phát nha

icerain

mình cũng mới xài x500 thấy loa ngoài hơi nhỏ, được cái là ko bị bể tiếng, hem bik cài cái patch vào có cải thiện được tình hình k