• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hỏi về mở pass cho thẻ nhớ

tauhudame

Mình có một thẻ nhớ nhưng quên pass rồi , k biết làm sao để crack pass đây. Không biết post ở đâu nên post ở đâu , mong giúp đỡ

Kojiro

Super V.I.P
Mình có một thẻ nhớ nhưng quên pass rồi , k biết làm sao để crack pass đây. Không biết post ở đâu nên post ở đâu , mong giúp đỡ

Ngoài cách của Mod nói phía trên bạn có thể làm theo cách này:dùng Fexplorer (hay chương trình quản lý nào cũng được),đến thư mục C:\system và tìm đến tập tin mmcstore,chuyển tập tin đó qua PC,đổi đuôi thành .txt (rename) rồi mở bằng notepad,mật khẩu trong này đó.
Bạn làm thử xem sao! Chúc bạn may mắn!:)

Jeep

Ngoài cách của Mod nói phía trên bạn có thể làm theo cách này:dùng Fexplorer (hay chương trình quản lý nào cũng được),đến thư mục C:\system và tìm đến tập tin mmcstore,chuyển tập tin đó qua PC,đổi đuôi thành .txt (rename) rồi mở bằng notepad,mật khẩu trong này đó.

dĩ nhiên là máy đặt pass cho thẻ nhớ chưa bị format

kimhai

cách này chỉ áp dụng được trên s60 thôi chứ thẻ mmc mà đặt pass ở s40 như 6230 thì pó tay..