• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hỏi về trình lướt wed skyfire(mod cho em xin vài ngày)

Status
Không mở trả lời sau này.

bocon990

em đang dùng Eten M800 win 6.0, em đang xài Skyfire v1.1.0.13052, mới sáng cài xong nghe nhạc online được với kết nối syn, tối tự nhiên không nghe được(vẫn kết nối syn), nó báo " audio connection error". H coi youtube chỉ thấy hình mà không nghe tiếng.

Cài đi cài lại cũng thế. Cài bản V1.5 thì no bị đứng ngay phần connecting.... H em chả biết sao nữa. Mong anh chị giúp đỡ hoặc nếu biết phần mềm nghe nhạc online coi youtube hay hơn thì share cho em. Cám ơn!

ai giup em voi

khong ai giup ah?

Last edited by a moderator:

MinhTien

Well-Known Member
em đang dùng Eten M800 win 6.0, em đang xài Skyfire v1.1.0.13052, mới sáng cài xong nghe nhạc online được với kết nối syn, tối tự nhiên không nghe được(vẫn kết nối syn), nó báo " audio connection error". H coi youtube chỉ thấy hình mà không nghe tiếng.

Cài đi cài lại cũng thế. Cài bản V1.5 thì no bị đứng ngay phần connecting.... H em chả biết sao nữa. Mong anh chị giúp đỡ hoặc nếu biết phần mềm nghe nhạc online coi youtube hay hơn thì share cho em. Cám ơn!

ai giup em voi

khong ai giup ah?

Bạn nên remove sạch cái cũ đi rồi cài lại mới xem thử , hoặc kiểm tra lại kết nối của máy .
Đây là khu vực cho PC , bạn nên qua bên ỨNG DỤNG PPC để hỏi nhé .
Close topic !

Status
Không mở trả lời sau này.