• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hỏi về Window Media Player của T-Mobile Dash (D720W)

Hỏi về Window Media Player của T-Mobile Dash (C720W)

Cho em hỏi làm thế nào để quay ngang màn hình khi ở chế độ Full-screen trong WMP vậy? Em chạy nó đều bị quay dọc nên không hết được hình!
1. Hoặc ai có bản nào khác có thể chạy WMV cho máy của em ko a????
2. Tiện đây em xin luôn 1 bản chạy nhạc có Equilizer nữa! :|
3. Cho e hỏi thêm lun, sao phần mềm Giả lập SNES nhận rom rồi nhưg ko load để chơi được vậy các anh!Bấm vào rom thì nó lại ra ngoài màn hình SNES,chẳng chạy gì cả!
:D:D:D:D:D:D
Các pro giúp e với nha!E sẽ thanks hậu tạ!

Chỉnh sửa cuối:

kiet_xu

Cho em hỏi làm thế nào để quay ngang màn hình khi ở chế độ Full-screen trong WMP vậy? Em chạy nó đều bị quay dọc nên không hết được hình!
1. Hoặc ai có bản nào khác có thể chạy WMV cho máy của em ko a????
2. Tiện đây em xin luôn 1 bản chạy nhạc có Equilizer nữa! :|
3. Cho e hỏi thêm lun, sao phần mềm Giả lập SNES nhận rom rồi nhưg ko load để chơi được vậy các anh!Bấm vào rom thì nó lại ra ngoài màn hình SNES,chẳng chạy gì cả!
:D:D:D:D:D:D
Các pro giúp e với nha!E sẽ thanks hậu tạ!

1.Máy của bạn màn hình ngang nên khi xem chế độ full-screen nó sẽ quay dọc.Muốn xem ngang có cách là bạn không xài chế độ full-screen nữa,muốn vậy bạn vào menu->option->video->play video in full screen bạn chọn chế độ never.
2.Bạn dùng phần mềm pocket player đã có trong "cập nhật ứng dụng" để chơi nhac. Đây là 1 phần mềm chuyên dụng chơi nhạc rất tốt,có thể chỉnh Equalizer, phần mềm này cũng xem được WMV.
3.Riêng giản lập SNES thì có thể bị lỗi,bạn hãy load game khác xem sao.

Mình đã tìm đc rui!
Tiếc là trong WMP nếu ko full screen thì màn hình nó bé tẹo! Cảm ơn bạn nhìu lắm!

idezai

mình cũng đang xài Dash nè. Xin chia sẽ cài GPRS với bạn nếu bạn xài VINAPHONE:
Start->Setting->Connection=>GPRS->New:
Connect to Internet
Access point m3-world
Username: mms
Pass: mms
Done.
Thế là xong, nếu bạn xài mạng khác ngoài vina thì vào trang web của nhà cung cấp để lấy thông số điền vào cho đúng nha !

lenguyenchuong

Bạn làm như vầy sẽ được cài đặt tự động vì trong máy đã có sẵn cấu hình mà HTC cung cấp rồi :start-connection setup-chọn country là vietnam-chọn operator là mạng bạn đang sử dụng (có sẵn Vina,Mobi và VietTel)-nhấn OK rồi khởi động lại máy là xong.

kiet_xu

Bạn làm như vầy sẽ được cài đặt tự động vì trong máy đã có sẵn cấu hình mà HTC cung cấp rồi :start-connection setup-chọn country là vietnam-chọn operator là mạng bạn đang sử dụng (có sẵn Vina,Mobi và VietTel)-nhấn OK rồi khởi động lại máy là xong.

Thật may mắn là máy bạn có sẵn những thông số đấy rồi,có thể khi mua máy mới cửa hàng họ cài hộ bạn.Đa phần các máy SP mới mua đều phải tự cài đặt bằng tay

PhamHien

Theo mình: Nếu là máy mới mua, chạy ROM WM5 gốc thì phần cấu hình GPRS phải cài bằng tay. Nếu máy đã up bản ROM WM6.1 thì đã tích hợp sẵn "Connection Setup" để cài tự động theo mạng và quốc gia