• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hỏii về Wifi của O2 Atom Exec?

Xin lỗi các bạn trước nếu mình post bài sai vị trí, nhưng mong các bạn bỏ qua và giúp mình vấn đề này. Cái O2 Atom Exec của mình wifi rất lạ. Mình và thắng hàng xóm đều có Wifi hết, nhưng khi search trên O2 thì thấy 2 cả hai cái wifi. Nhưng wifi của bạn mình thì cái O2 nó connect được còn cái wifi của nhà mình thì cái O2 nó không thể connect nó cứ connecting tý là nó báo Avaiable thôi và ko thể connect. Mong các bạn hổ trợ giúp mình. Xin chân thành cảm ơn.

Nhưng wifi nhà mình vẫn vào internet từ laptop bình thường mà, ko bao giờ bị rớt. Thậm chí cái wifi của nhà thằng bạn bị rớt chứ của mình ko hề luôn đó. Hay là wifi của mình chuẩn khác so với chuẩn của O2 Atom Exec.

longquan0911

o2 của bạn bạn là o2 gì, con atom exec nay chi ho tro chuẩn g thôi sợ nó ko hợp chuẩn đó bạn

vanducsgvn

Xin lỗi các bạn trước nếu mình post bài sai vị trí, nhưng mong các bạn bỏ qua và giúp mình vấn đề này. Cái O2 Atom Exec của mình wifi rất lạ. Mình và thắng hàng xóm đều có Wifi hết, nhưng khi search trên O2 thì thấy 2 cả hai cái wifi. Nhưng wifi của bạn mình thì cái O2 nó connect được còn cái wifi của nhà mình thì cái O2 nó không thể connect nó cứ connecting tý là nó báo Avaiable thôi và ko thể connect. Mong các bạn hổ trợ giúp mình. Xin chân thành cảm ơn.

đối với dòng ppc nói chung và atom exec nói riêng nhiều khi hướng đặt máy cũng là vấn đề, mình dùng atom life nhiều khi đưng sát bên không bắt được nhưng khi vào phòng đóng cửa thì lại bắt được. bạn thử đứng ở vài vị trí khác nhau trong nhà bạn xem sao nhé, chúc bạn thành công.